สงสัยคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Supphachai, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Supphachai

Supphachai New Member Member

10
    0
    0
    ผมเพิ่งได้รถมาประมาณเดื่อนกว่าๆ
    ป้าย กทม. วน 1919 ปี 2000 สีดำเลยสงสัยคับ
    ว่าเจ้าของเดิมอาจเป็นสมาชิกในคลับนี้
    หรือว่าพี่ๆ เพื่อนๆอาจรู้ที่มาของรถคันนี้
    (รถดีมาก แต่งมาสวย เครื่องเสียงก็ ok เจ้าของเดิมกับผมอาจชอบอะไรคล้ายๆกัน)

2. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ได้รถถูกใจก็โอเคแล้วละครับ อย่าไปสนใจอดีตเลยครับ ปัจจุบันมันเป็นของเราแล้ว เหอๆๆ

3. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ดีใจด้วยคับที่ได้รถถูกใจ ^^

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดีครับดี ลุยต่อเรย

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ดีใจด้วยครับ ว่างๆ มามีทติ้งกัน

Joice++Jum

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    มา มีทติ้งด้วยเน้อ

7. adam12

adam12 New Member Member

174
    0
    0
    อยากมิตติ้งบ้างคับ ทำยังไงอะคับ

8. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ไม่ป่วนอ่ะครับ แล้วเค้านัดก็มามิตติ้งครับแค่นั้นจบ

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^ พี่อ๋อม พูดถูกๆๆๆๆๆๆ

เอาใจน้องชายคนนี้ไปเร้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ

พูดแบบนี้ วันนี้น้องให้ 4กะโหลก ผ่าง!!!!!!!!!!!!!!!

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีด้วยคะ ได้รถที่ถูกใจ ดูแลรักษาเท่าที่วันแรกเรารู้สึก

ขอให้รักเค้าเสมอต้นเสมอปลาย เราได้เลือกรถ และรถก็ได้เลือกเรา

11. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ปรัชญาชีวิตจริงๆน้องวา เอิ๊กๆๆ

12. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้