สัญญาณกันขโมยสามารถเคลมได้หรือป่าว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีรถร้องโดยไม่มีสาเหตุ ไฟเบรคก็ค้าง เหยียบเบรคก็ไม่ยอมล๊อก อย่างนี้สามารถเคลมกับบริษัทได้ไหมครับ เพราะยี่ห้อง Gudi รับประกัน 2 ปี หรือใครที่เคยติดแล้วมีปัญหาอย่างนี้บ้าง บอกทีครับ

1. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ตั้งเซนเซอร์อ่อนไปป่าว
    มีปัญหาไรน่าจะกลับไปให้ร้านที่ติดตั้งดูให้ได้นะคับ
    ของผมไปติด ABG Z-GSM มาเห็นบอกเครื่องมีปัญหาไรภายในสามเดือน
    จะเปลี่ยนเครื่องให้ใหม่ ยี่ห้ออื่นไม่รู้ยังไง

2. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    ปกติเคลมได้อยู่ที่ตอนซื้อคุยตกลงไว้อย่างไงรองกลับไปที่ร้านติดตั้งให้เขาดูก่อน

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ผมว่าสัยญาณกันขโมยเป็นอะไรที่การทำงานของมันไม่ค่อยเสถียรเลย
    ติดมากี่คัน กี่รุ่น ก็มีปัญหาเล็กๆ น้อยๆ หมด ไม่เหมือนของ 0 ที่
    มาพร้อมรถ ใช้มา5 ปี แล้วยังไม่เคยพัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้