ช่วยแนะนำร้านที่เค้ารับทำ วอเตอกาด ที่มันเป็น สแตนเสล ด้วยอะคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โอมเมก้า, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    ไม่รุจะมีที่ไหนทำมั่งหรือเปล่าคับ

ประมานนี้คับ

:sad:

2. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    หาอารายเล่นอีกแล้วงายยยย อิอิ

3. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    อัพให้คร๊าบพี่ป้ออ เจ้าke ดังไปทั่วไทยเเล้วนะครับพี่น่าภูมใจเเทนจริงๆๆ ครับ

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เคยเห็นรถรุ่น เก่าๆ จะใส่กัน ตรงรุ่นนะครับ

5. โอมเมก้า

376
    21
    0
    เพื่อไว้ตอนแง้มๆกะจก เวลาฝนตกสาดเข้าไปทุกทีเรย

ปกติก้ผุจะแย่อยู่แล้ว

6. โอมเมก้า

376
    21
    0
    เนอะ เอาน่าเค้าดูแลดี ก่าเราเยอะ พามันไปสู่โลกกว้าง

นี่ยังไม่มีโอกาสได้เจอตัวเปนๆ เรย จะเข้าไปลูบไล้สะโหน่ย งิงิ

:D

7. โอมเมก้า

376
    21
    0
    อ่าคับผม แต่ยังไม่มีไคมีมาขายเรยอะคับ

เพื่อว่ามีที่ไหนผลิต จะได้มี กะเขาบ้างคับ

8. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    เคยอยากได้เหมือนกันครับ รอชมอยู่

9. โอมเมก้า

376
    21
    0
    สงสัยเลิกผลิตกันไปแล้ว

:cry:

10. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ใน thaiscooter จะมีมั้ยน่อ ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้