i love starlet jung ขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยนะค้าบ...

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย dj_jojo, 7 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dj_jojo

dj_jojo New Member Member

13
    0
    0
    ครอบครัวของผมชอบ starlet ep71 มากครับ

พอเข้ามาดูรถในคลับก้อเลยค่อนข้างเห็นด้วย

เลยถอย starlet ep71 เดิมๆ มาหนึ่งคัน

แล้วก้อแปลงโฉมตามคำแนะนำ พี่ๆน้องๆชาว starlet ครับ

แฮ่ะๆ เหนื่อยเอาการเหมือนกันครับ แต่พอเป็นรูปเป็นร่างก้อภูมิใจดีเหมือนกันครับ

ยังงัยดูแล้วขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยล่ะกันครับ
    v
    v
    v
    http://dud4u.multiply.com/photos

ปล.ขอบคุณ พี่พี พี่อ๊อด พี่ต่อ พี่monthol พี่เก่ง พี่โอ๋ พี่โจ้(ชล) และพี่ๆ ในclub
    ที่ให้คำแนะนำเป็นอย่างดีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2010
  2. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    สวยมากครับ...สีขาวเป็นสีในดวงใจของผมอีกสีครับ
    ขาดไฟท้ายกับกระจกมองข้างครับ
    ...แนะนำ...ไฟท้ายแดงครับ เพราะท้ายรถจะดูสว่างกว่าครับ...
    ถ้าเป็นไฟท้ายดำก็จะดูท้ายมืดๆครับ...แต่ถ้าจะให้เป็น turbo แท้ๆก็ต้องดำเท่านั้นครับ
    แล้วแต่ชอบนะครับ...

3. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ในที่สุดก็หล่อแล้วละซิ ดีใจด้วยละครับ

ของผมเองยังไม่ครบเลยขาดอีก2-3ชิ้นเอง อิ.อิ

4. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    เห็นใหมครับว่า starlet พอแต่งเสร็จแล้วสวยแค่ไหนขนาดขับรถป้ายแดงยังมองเหลียวหลังเลยยิ่ง71ด้วยแล้วโอยยย แหล่มมากกก

5. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    สวยมากครับ ขาวจั๊วเลย

6. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ยินดีด้วยค้าบบบ รถหล่อมากมายย....

7. 17pE

17pE New Member Member

138
    0
    0
    รถสวยดีครับ...นับถือในความพยายามจริงๆ

8. Keem_ep71

Keem_ep71 New Member Member

121
    0
    0
    :becky:สำเร็จ เสร็จไปอีกคัน สำหรับการรอคอย และความพยายามในการหาอะไหล่ ภูมิใจ&ดีใจด้วยครับ ep.71 หล่อ หล่อ คร้าบ:becky:

9. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ....สุดยอดครับ...ชั่วโมงนี้ถ้าได้71เดิมมาแล้ว..กว่าจะได้พาร์ทเทอร์โบเต็มคันขนาดนี้
    ใช้ทั้งเวลาใช้ทั้งตังค์ครับ....เป็นตัวอย่างที่ดีกับ71เดิมๆที่อยากแต่งเป็นเทอร์โบครับ....
    สุดยอดครับ......

10. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    มีความสุขมากใช่ไหมครับ น่ีแหละครับความภูมิใจของแท้เลย ยินดีด้วยนะครับ

11. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    ทำเสร็จแล้วก็จะภูมิใจมากครับ

12. fluke82

169
    1
    0
    ขอแนะนำหน่อยนะครับหวังว่าคงทำได้นะครับ ดูแลเค้าอย่าทิ้งขว้าง รักเค้ามากเหมือนตอนแรกที่เจอเค้า เพราะว่าเค้าทั้งขาวทั้งสวย ที่สำคัญคือรถมันหายากครับรถเนียนๆมีไว้ต้องดูแลนะครับ ทำออกมาแล้วสวยจริงๆชมจากใจเลยครับ ep71มันข้ึนทำเนียบไปแล้วครับ

13. dj_jojo

dj_jojo New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำชมและคำแนะนำครับ

starlet club อบอุ่นมากครับ

14. fluke82

169
    1
    0
    รถพวกเราเน้ียเหมือนรถบังคับเลยนะครับ (แฟนบังคับนะครับ ส่ังท่ีไหนไปท่ีน่ั่น )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้