ช่องเเอร์ เเกะยังไงอ่ะครับ พอดี ครีบลมข้างในมันล้ม

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonpangya, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    อยากทราบว่า เเกะจากหน้าคอนโซลได้เรยรึป่าวครับ ไม่กล้างัด เรยมาถามเพื่อนๆ พี่ๆ ก่อน จะได้ไม่งัดผิด เด๋วเสียของ

2. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ช่อง แอร์มี 4ช่องไม่รู้ว่าช่องไหน ตอนนี้ มีอยู่ตัวนอก1 ชุดจะได้บอกไห้ ครับ

3. tonpangya

151
    0
    0
    ช่องซ้ายสุดอ่ะครับ (ตรงคนนั่ง)

4. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ตามรูป เลย ครับ น็อต 3 ตัวอยู่ด้านใน ครับ

5. tonpangya

151
    0
    0
    เเล้วจะเเกะยังไงเนี่ย ต้อง ถอดคอนโซลเหรอครับพี่ ?

ช่วยบอกวิธี เเกะ หน่อยครับ T_T ต้องทำอะไร ตรงไหนก่อน ถึง จะได้ไขน๊อตที่อยู่ด้านใน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้