กระจังหน้า civic coupe แท้ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bankcs19, 16 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankcs19

bankcs19 New Member Member

11
    0
    0
    แก้หัวข้อนิดนึงนะครับ -> กระจังหน้า civic coupe racing แท้

ไม่ทราบว่าใครเคยซื้อหรือว่าทราบแหล่งว่าจะซื้อได้ที่ไหน ช่วยบอกทีครับ
    [​IMG] ยืมรูปมานะครับ

2. tg36294

tg36294 New Member Member

18
    0
    0
    หาเอาในนี้แหละครับ ใหม่ไม่แน่ใจว่ามีหรือเปล่า
    ถ้าของนอกแท้สภาพๆดีเคยเห็นมีขายอยู่
    เคยคิดเบิกศูนย์ของไทย ตอนนี้ไม่มีของแล้ว
    ลองเอา PART NUMBER ไปลองหาดูครับเผื่อหลงหูหลงตาอาจเจอเนื้อคู่สักอัน

3. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ถ้ามือหนึ่งน่าจะหายากแล้วครับ แต่มือสองก็เห็นลงอยู่หลายเจ้านะ

ปล.ที่ผมใส่อยู่เป็นมือหนึ่งซื้อมาจากคนในนี้ เค้าบอกว่าเบิกมาจากนอก

4. ek lunla

ek lunla New Member Member

45
    0
    0
    มาหาข้อมูลคับ

5. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ต้นปีที่แล้วเคยเบิกที่ ศูนย์ ฮอนด้าภาษีเจริญ สั่งจากญี่ปุ่นมาให้ครับแต่รอนานหน่อยนะประมาณเดือนนึ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้