เอ้ยจะเป็นไปได้ยังไงวะ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย as29706614, 12 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. as29706614

as29706614 New Member Member

18
    0
    0
    [ไม่น่าเชื่อรุ่นเดวกัน คืองี้ครับผมอะชอบรถอยู๋รุ่นนึงชอบมาจากเกม เรดซิ่งดรากูลอะ ครับตอนเริ่มเล่นเราจะได้รุ่นนั้นมาขับมันคือTOYOTA COROLAA GT-S และผมก็ชอบมากมันเท่ดีไฟปอปอัฟด้วยจนมาวันหนึ่งผมไปซื้อโมเดลและกล่องมันเขียนว่าTOYOTA COROLAA GT-S (AE86)ผมอึ่งเลยครับไม่น่าเป็นไปได้จนแต่เล็กจนโตไม่รู้เลยว่ารุ่นเดวกันแต่ผมก็จะหาเอามาครอบครองให้ได้พอรู้ว่ามันคือ86 ผมท่อเลยอะมันหายากก็เลยอยากจะหาKE70เอาไปให้เหื้ยหยินเขาทําให้อะครับผมชอบรุ้นนี้มากเลยที่บ้านนะโมเดลเกื่อนเลยอะแต่ไม่รู้ว่าเหียเขาจะทําให้ป่าวถ้าเขารับทําจะได้เก้บเงินให้ครบ4แสนกว่ากว่าพร้อมรถไปทําในเกมผมแต่งจนโหดไปเลยอะ86ผมอะ:confused: :confused: :confused:

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    น่าดีใจนะที่ได้ยินงี้
    มีคนรักรุ่นนี้ที่มันเป็นมันไม่ใช่
    เพราะหนังการ์ตูน

3. ผมชอบจากการ์ตูนอะครับ ตอนแรกชอบ MR2 แต่พอโดนทาคุโมะแซงเลยชอบ 86 เลย แต่ก้อยังขับ MR2 อยู่ ดึงดี

4. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ชอบ คับมันเท่ มากๆ เลย 86 นี่อะ

5. pimta

pimta New Member Lady Member

27
    1
    0
    ชอบเกมส์นี้มากเหมือนกัน...

6. m.cess

m.cess Guest

0
    0
    0
    ชอบ ๆ

ความจริง ผมก็ชอบจากการ์ตูน นะครับ เท่มากเลย 86 เนี่ย

MR 2 ผมก็ชอบคับ

ชอบทุกคนแหละคับ สรุปคือ การ์ตูนเรื่องนี้ทำให้ผมรักรถขึ้นมาก ๆ ๆ เรยคับ

จากแต่ก่อนไม่ค่อยสนใจ

ปล. ผมไม่มีรถขับ แต่ พี่ผมนะใช้ Imprezza

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้