แจ้งข่าวเพื่อนสมาชิกของเราเกิดอุบัติเหตุ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 13 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เนื่องจากเพื่อนสมาชิกของคลับเรา นาย สมตุ่ย ลุยสวน เกิอุบัติเหตุทางรถยนต์

ขับรถแล้วหลับในเป็นเหตุให้รถพุ่งชนเกาะกลางถนน สภาพไม่ต้องสืบ

ขณะนี้พักรักษาตัวอยู่ที่ รพ.ยันฮี ชั้น5C ห้องผู้ป่วยประกันสังคม จึงมาแจ้งข่าวให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบครับ

ไม่รู้ภาพขึ้นไหม

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เพิ่งทราบข่าววันนี้จากแว่น เสียใจด้วยนะน้องตุ่ย เย็นนี้จะรีบไปเยี่ยมนะ แล้วเค้าให้เยี่ยมถึงกี่โมงอ่ะ ใครรู้บ้าง ..... ขอให้หายไวๆ เน้อออ

3. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    หายเร็วๆ นะครับหายมาก็ขับๆระวังนะพี่ด้วยความเป็นห่วงครับ

4. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    หายไวๆนะเพื่อน ....

เพิ่งรู้จากกอล์ฟเมื่อกี๊เหมือนกัน...เฮ้อ..หลังงานนี้คงต้องอย่างกอล์ฟว่า

หารถเครื่อง1000 ให้ตุ่ยขับก็น่าจะพอแระครับ

5. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    หายไวไวนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ ยังไงก็ต้องระวังกันนะค่ะเวลาขับรถ ด้วยความเป็นห่วง จาก เจนศึก และ ปุ๊ก

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เอารูปมาเพิ่มอะครับ

ไม่รู้ว่าชัดหรือเปล่าอะครับเพราะว่าใช้กล้องมือถือถ่ายอะครับ..........ถือซะว่าฟาดเคราะห์ไปแล้วกันนะเว่ยตุ่ย..................ยังไงวันนี้ก็ Happy Birth Day ด้วยเลยนะเว่ย...............มีความสุขมากๆๆๆๆๆหายไวไวนะเว่ย

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    หายไวๆนะน้อง และ Happy Birth Day นะน้อง จัดงานวันเกิดที่โรงพยาบาลเลยดิ แล้วชวน นางพยาบาลมาร่วมแจ่ม รับรองแจ๋ว :D :D :D

ปล..............ไปเยี่ยมได้ถึงดึกครับ แล้วอย่าให้มันพูดมาก เดี๋ยวปากจะหายบวมช้า 555+

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สรุปว่าตุ่ยมันออกจากโรงพยาบาลวันนี้ล่ะ เลยไม่ได้ไปเยี่ยม หายเร็วๆ ล่ะกันนะ สุขสันต์วันเกิดนะน้อง

9. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    หายไวไวนะเพื่อน.........
    เอาเป็นว่า สุขสันต์วันเกิดนะคุนเพื่อน
    ขออวยพรให้แกหายจากโรคหลับในแล้วกันนะเพื่อน

10. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอให้หายจากอาการเจ็บป่วย ไวๆ ขอให้หมดเคราะห์หมดโศกนะครับ :)

11. ขอบใจทุกคน มากนะ ยกเว้นไอ้ 2 ตัว ที่เอารูปมาลง กวนซ่ง ติง ชิหาย ....... ไอ้แว่น กับ ไอ้เช็ง มิง มองไรกันกรูรู้นะ จะฟ้อง ญ อ้อ และ ติ่ง หุหุ ลองดูว่าจะเชื่อใคร

ยังไงก็ขอบคุณทุกคนมากๆเน่อ

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หายเร็วๆ นะน้องตุ่ย

ถือว่าฟาดเคราะห์ก็แล้วกันนะน้อง ขับรถเนี่ยต้องระวังไว้ด้วย ถ้าไม่ไหวก็อย่าฝืน เพราะทำให้เราเจ็บตัว

อวยพรย้อนหลัง สุขสันต์วันเกิดนะน้องตุ่ย... :D:cool:

13. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    สุขสันต์วันเกิด ด้วยนะค่ะ มีความสุขมากๆ รักษาสุขภาพด้วยค่ะ

14. rung_nu

889
    2
    0
    แสดดดดดดดดดดดดดดดด................เจออะไรขาวๆก็มองไว้ก่อนดิวะ......55555555555555555555555+

15. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ตลอดแหละเอ็ง มองตาม พยาบาล ซะถนนไม่ยอมมองจนรถจะชน :lol: :lol: :lol:

16. หรออออออออออออออออออออ - -

17. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    หายไวๆ นะครับผม

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ให้มองได้ไง ดูกันเอาเอง

19. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    โห ... พยาบาล อิอิ

20. rung_nu

889
    2
    0
    ใครจะเก็บอาการได้หล่ะครับพี่.........(หรือว่าพี่ไม่มอง).........555555555555555+

โห.......มึงหันไปถ่ายตอนไหนวะไม่ทันเห็นเลยหว่ะ..........ไวจริงๆ................ยิ่งถ้าถ่ายตอนก้มๆเงยๆนะ............Zeeddddddddddddddddddddddddd..........55555555555555555555555555+

ปรับความคมชัดซักเล็กน้อยครับ................อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2010
  21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    กรูอ่ะทีมงานถ้ำมองมืออาชีพ.....เว้ย

ถ้ามองกรุ๊ฟ.....จงเจริญ เย้ เย้

22. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    มองกันใหญ่เลยนะ โดยเฉพาะตอนก้มอ่ะ

แต่ละคน......อย่าให้บอกเลย

โดยเฉพาะ........

23. - -* ...........................................

24. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เป็นไงมั้งว่ะ พอดีพึ่งได้เล่นเน็ตอ่ะ หายไวๆแล้วกันน่ะเมิง เจ็บมากี่ทีแล้วเมิงแต่ก็ม่ะเคยจำ

25. rung_nu

889
    2
    0
    5555555555555555555555555555555+.................แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. สาดดดดดดดดดดดดดด แทนที่จะให้กำลังใจกวยเอ๋ย ซ้ำเติมกรูอีก แซดดดดดดดดดดดดดดดดดดด - -*

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โห...........นางงาม เอ้ย!!! นางพยาบาล มันแหล่มแบบนี้นี่เอง ตุ่ยมันถึงอยากเข้าบ่อยๆ อิอิ

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ก็เมิง เจ็บแล้ว ยังเจือก พูดมากอยู่ได้ เจ็บแล้วเจือกไม่เงียบ :lol: :lol: :lol:

จะให้เงียบได้ไงเพ่ แมร่งมาเยี่ยมแต่ตาเจือก ดู พยาบาล

ปล แล้วตาเกียร์สนใจจะมานอนมั่งไหมละ เอาไหม เด๋วผมก่าไอ้อ้วนจัดให้ นานๆยาวๆเลยเอาไหมมมมมมมมมมม หึหึ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้