:+: มาให้กำลังใจน้องนุชกัน :+:

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย JZA8O-CLuB, 24 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZA8O-CLuB

JZA8O-CLuB New Member Member

47
    0
    0
    http://nuchnin-leukemia.exteen.com/

ผมได้คุยกับน้องนุชแล้ว ทึ่งน้องเค้ามาก เข้มแข็งมากๆ กำลังใจเยอะมาก ผมคนหนึ่งล่ะที่เป็นกำลังใจให้น้องเค้าเต็มที่
    ถ้างงๆเข้าไปอ่านในบล็อคของน้องเค้าเลยคับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมก้อเป็นกำลังใจให้น้องเข้าด้วยคับ น้องเค้าเข้มแข็งจริงๆคับ

3. คุณนู๋มด

คุณนู๋มด New Member Privilege

170
    3
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนคับ ชีวิตต้องสู้คับ

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เปนกำลังใจให้คราบ

5. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    สู้ๆนะครับ อ่านแล้วดีมากๆเลย

6. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    ขนาดเค้าเป็นถึงขนาดนี้เค้ายังไม่ท้อแท้ แต่ทำไมเรา.......จังหว้า

7. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    เปงกำลังใจให้คับ สู้ ๆ ๆ

8. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    กำลังใจดีมากๆครับ สู้ๆนะครับ

9. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เป็นกำลังใจให้คับ ขอให้หายป่วยเร็วๆนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้