แถวศรีราชามีอู่ไหนที่รับแก้รอยบุบแบบนี้บ้างครับ หรือที่กรุงเทพก็ได้ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aukpr, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    เคยเห็นโฆษณาในเวปว่าเขาสามารถเอาออกมาให้เหมือนเดิมได้โดยที่ไม่ต้องทำสีใหม่น่ะครับ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2010
  2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เคยเห็นแต่พี่ๆ เค้าบอกว่า ลอยที่บุบนิดๆ หน่อยที่โดนประตูรถคันอื่นเปิดใส่ แล้วมันจะเป็นหลุมเล็กๆ เค้าใส่อะไรซักอย่างเป็นสูญยากาศดูด เอาอะคับ รอ กูรู ละกันคับ

3. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ใช่เลยครับ ไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับทำบ้างครับ กรุงเทพก็ได้ครับ แต่ขอเป็นฝั่งธนนะครับ

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อันนี้ ไม่รู้เหมือนกันคับ ว่าจะทำเหมือนกันอะคับ แต่พรุ่งนี้คิดว่าจะเข้าไปคุยกับอู่ว่ามีวิธีนี้ใหม่ ดีกว่าโป้สีใหม่ เสียดายสีเดิมคับ ได้เรื่องยังไงแล้วจะมาบอกนะคับ

5. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ชื่อสิทธิชัย 0814242368 ผมทำกับคนนี้อะครับ อยู่แถว เลียบด่วน แต่มีบริการถึงบ้านด้วยนะครับ

6. chocobez

chocobez New Member Member

37
    0
    0
    ผมเคยดูใน ยูทุ้ย เห็นเค้าใช้น้ำแข็งแห้งลูบๆเอาอ่าคับมันก็ออกนะ ไม่ต้องเคาะด้วยน่าลองดูนะคับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้