Happy Birth Day อีตาลุง God level ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SkuLL, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    Happy Birth Day สุขสันต์วันเกิดคุณโบว์ 505 ปีนี้ก็อายุครบ 39 แล้วสินะครับ ^^ ขอให้ร่ำให้รวย ขอให้แรงด้วย 2j เร็วๆ นะครับ มีความสุขมากๆ ครับท่าน :cool:

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่โบว์.......มีความสุขมากๆนะครับพี่

3. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อ๊าวววว วันเกิดแล้ว ..

สุขสวรรค์ สุขสันต์วันเกิดน่ะจ๊าาา ต่ะเอง !!

4. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    HBD นะโบว์ขอให้มีความสุขสมหวังดังใจกับ 2J ทุกๆๆประการ

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะค้าบพี่โบว์ ขอให้พี่แข็ง แรงไม่มีโรคภัยนะคับ ฮ่าฮ่า
    มุขเดิมอีกละ 555+ ผอมไปนะคับพี่ ดูแลตัวเองบ้างคับ
    หลังกินเหล้า ก็กินข้าวแกงหน่อยสิครับพี่ อิอิ
    งานหน้าไม่พลาดครับ เจอกันแน่นอนคับ

6. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่โบว์ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ :D

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    สุขสันต์วันเกิด ครับ พี่โบว์ อายุ ครบ 29 แล้ว น่ะครับ (ลดให้แล้วน่ะเพ่)
    ขอให้พี่เป็นพี่ที่ ดี แส้นดี ขอพวกเรา ตลอด ไป น่ะครับ
    และขอให้ สมหวังกับตัวเลข ต่ำกว่า 15 วิ ด้วย 2J น่ะครับพี่ อิอิ

8. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    happy birthday งับโบว์ มีความสุขมากๆน๊ะ

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องชาว PGC ทุกท่านด้วยน้าคร้าบ.......ขอให้ทุกท่านสมหวังทุกประการเช่นกานนะคร้าบ....สาธุๆ......

10. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ว่าแต่ เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา เห็นแอบไปทำแรงอะไรช่วงสายๆ ที่ ต้อย ไดนาโม ครับ

11. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    ร่ำรวยทุกสิ่ง สมหวังทุกอย่าง สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคับ พี่

12. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ..........เฮ้ย !!! ตาตื่น อีกรอบ เอาเปล่า โบ ....(พวกกรูคิดถึง น้องๆเค้า) 5 5 5 +

13. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไปดิน้าหนึ่ง....ไปสหรัฐบ้างดีฟ่ามั้งคร้าบบบบบ

14. God level

1,028
    14
    38

เอารถวอลโว่ไปทำแอร์อ่ะคับคิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้