ใครเคยเห็นเปล่าโคตรแรง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย จาเลงกาโบ, 14 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จาเลงกาโบ

จาเลงกาโบ New Member Member

5
    0
    0
    มีรูปความแรงบนผืนน้ำมาฝากเพื่อนๆสมาชิกไม่ทราบมีใครรู้บ้างเป็นเครื่องอะไรเนี่ยะ? แรง...แรง...แรง..............:sad:

2. จาเลงกาโบ

5
    0
    0
    อีกรูปครับ..สำหรับความเร็วบนผืนน้ำ...........

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ผมว่าเครื่อง K แถววัดหลวงพ่อโตเพียบเลย
    งานรับบัวปีที่แล้วเจอของเด็ด 4A 16 Valve+ปากแตรวางในเรือหางยาว

---------- Post added at 21:58:53 ---------- Previous post was at 21:58:38 ----------

ผมว่าเครื่อง K แถววัดหลวงพ่อโตเพียบเลย
    งานรับบัวปีที่แล้วเจอของเด็ด 4A 16 Valve+ปากแตรวางในเรือหางยาว

4. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    เคเว็บครับ
    ฟันธง

อันนี้แถมครับ

ขอบคุณเจ้าของรูป(เพื่อนผมเอง)ด้วยนะครับ

5. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    โห มีเจโบ ด้วยเหรอคับเนี่ย
    อู้ว ๆ แรง

6. tsk

tsk New Member Member

175
    4
    0
    เรือที่อยู่ในรูปรู้จักครับ เพราะบ้านอยู่บางบ่อ เคยเล่นเรือมาก่อนครับเครื่อง 3K-4K

7. จาเลงกาโบ

5
    0
    0
    มีอีกไครรู้บ้าง

8. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    J โบเดี่ยว บูสมาหน้าเรือไม่ลอยเลยหรอ

9. ศักดิ์ดา

ศักดิ์ดา New Member Member

30
    0
    0
    เครื่องสวยมาก
    น่าสนมาก

10. จาเลงกาโบ

5
    0
    0
    มีรูปเครื่อง k สวยๆมาฝากเพื่อนๆ

แถวบ้านเรียก เรือ อีป๊อด ครับ ถ้าใหญ่ หน่อย ก็เป็นเรือเต๊ป
    เรือ อีแป๊ะ เรือหัวตัด ก็มีเอาไว้แข่งกัน ครับ
    เมื่อก่อนพ่อผมเค้าแต่งเอาไว้แข่ง กัน แถวคลองใหม่ สาขลา พระโขนง
    อยุธย ตอนนั้น ก็อายุ 7 ขวบ ได้ ก็ผ่านมา เกือบ จะ 30 ปีแล้ว
    แว็ปเบอร์ใส่เรือพ่อผมบอกว่ามันมีมานานมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้