<< รูปสนาม PTT-MSL ม.ค 53 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่าน

ขอให้ทุกท่าน โชคดี มีความสุข ร่ำรวย.........
    ช่วงเทศกาลปีใหม่ สนามเปิดตลอดครับ

เปลี่ยนไลน์แล้วครับ.....สนุกๆเร็วๆ อีกแล้ว ไลน์นี้......ต้องมาลอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มกราคม 2010
  2. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    HAPPY NEW YEAR 2010
    ทุกคนเลยนะครับ

3. capeta

capeta New Member Member

13
    0
    0
    Happy Happy new year 2010 สวัสดีปีใหม่ 2553

ไลน์นี้น่าสนุกดีคับ
    ต้องไปลองแล้ว พี่ๆสนามไม่ปิดเลยเหรอ แบบนี้ต้องซ้อมหนัก
    กะว่าจะไปดูพี่ๆเลยวันพุธ แข่งกระป๋องชอบจัง มันส์มาก

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ห่างหายไป 1 เดือน ชีวิตกำลังวุ่นๆครับ
    ตอนนี้เริ่มเข้าที่ เดี๋ยวจะกลับไปเล่นบ้างแล้ว...
    คิดถึงสนาม และเพื่อนๆ พี่ๆ จัง

สวัสดีปีใหม่ครับ

5. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D...แหล่ม

6. capeta

13
    0
    0
    สุดๆเลย ลายนี้ บอกใว้เลย ใครคอไม่แข็ง อย่าซ้อมหนัก
    ไปลองมาแล้วเมื่อยคอมาก ๆ แต่สนุกดี พี่ที่สนามบอกว่า ให้ลองไม่เบรค ใช้ยกคันเร่งดู
    จริงๆด้วย เวลาลงเลย อยู่ที่ลายจริงๆ ใครขับลายดีๆ ยังไงก็เร็ว
    วันนี้ซัดไป 3 รอบ โครตเหนื่อยเลย เมื่อยคอ เมื่อยมือและแขน วิ่งอยู่ 29 .6 เร็วสุด
    แค่พี่ไก่บอกว่า ไลน์นี้พวกระดับอาจารย์ ต้องวิ่ง 26 โอ่โห..ขนาดนั้นเลยเหรอ(วันนี้ก็แสดงฝีมือสุดๆแล้ว)

ถามจริงๆพี่ๆไม่ปวดแขนเลยเหรอ วันนี้แขนไม่มีแรงเลย หมดกัน ว่าจะไปอีกสงสัยไม่ไหว
    ขอบคุณพี่ไก่มากที่แนะนำ รับรอง เดี๋ยวขับเหมือนในการ์ตูนแน่ๆ วันหยุดคนเยอะจังพี่
    ซ้อมๆ เอาใว้จะไปแข่งด้วยพี่ๆ (ทำไมปวดเมื่อยขนาดนี้)

7. capeta

13
    0
    0
    พี่เป็นนักแข่งดิ๊ฟใช่ไหมคับ
    พี่มาเล่นโกคาร์ทบ่อยไหมครับ อยากเห็นพี่ขับจัง น่าจะเก่งมาก ระดับนักแข่ง
    ต้องไปดูพี่เล่นแล้ว พี่มาวันไหนคับ

8. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    อา คาเปตะ ปวดแขนก็กินเตี๋ยว
    แล้วซื้อฝาก ป้า ม้า ด้วย

9. capeta

13
    0
    0
    เฮ้ย..เฮีย ไหนบอกว่าจะมาไง
    ร้านปิด นี่ ให้มารอ แล้วเฮียก็ไม่มา จะได้สอนๆหน่อย
    โครตมันส์เลย เฮีย อย่างที่เฮียบอก
    ร้านเปิดเมื่อไรเฮีย เดี๋ยวไปกิน ป้าม้า ไปเที่ยว อะ เฮีย

พี่ๆใครอยากกินเตี๋ยวอร่อยๆ ต้อง ชิ้นปลานายฮง สามย่าน สุดๆคับพี่ๆ

10. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แล้วต้องไปกินเตี๋ยวที่ไหนละครับ:D

11. capeta

13
    0
    0
    พี่ไปกินที่ สามย่าน เลย ดับเพลิงไปหน่อย อยู่ตรง สามแยกร้านใหม่นะ
    แต่ถ้าไม่อร่อย ไปกินที่อื่นก็ได้ แล้วแต่พี่ 5555

12. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... แฮ่ะๆ ใช้ครับ ผมแข่งดิฟท์
    เล่นคาร์ทเนี่ย อาทิตย์ละ 1 ครั้งก็วันกระป๋องแห่งชาตินั้นและครับ มันส์ดี
    ขอบคุณครับที่อยากเห็นผมขับ แต่ออกตัวล้อฟรีก่อนเลยว่าไม่ได้เก่งอะไรมากมายจริงๆครับ
    เวลาที่วิ่งก็ตามรุ่นอาจารย์อยู่เป็นวิเช่นกัน ก็ต้องฝึกอีกเยอะเหมือนกันครับ บางอย่างก็ยากมากกก...อิอิ

ไว้เจอกัน ทักทายกันที่สนามน่ะคับ

13. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    วันนี้ว่าจะเข้าไปขับซะหน่อย เมื่อวานมัวแต่ดูฝรั่งมันไล่ชนกัน เลยไม่ได้ขับเลย เหอะๆ

14. gai08

1,213
    4
    0
    :D
    แนะนำไลน์นิดหน่อย สำหรับไลน์นี้ สมาชิกเคยวิ่งกันแล้ว นะ แซงยากนะ แต่ขับสนุก
    เป็นไลน์เร็ว รถเช่า วิ่งแบบเนียนๆ ยกคันเร่งเลี้ยว เดินคันเร่งให้ใว รักษาไลน์ เร็วแน่นอน
    โค้งกว้าง ใส้ใน มองไลน์ให้ดี อาจดูหลอกตา อย่าใจร้อนเข้าลึก เข้าช้าออกเร็วดีสุด ....

เวลารถเช่า ดีสุด
    1.REXX >>>26.633
    2.TUU >>>>26.738
    3KID >>>>>>27.190

เวลา 4Cycle Kart
    1. PLU >>>>>>> 23.784 เฟรม CRG แข่งรุ่น Pro.B
    2.Darf_JPS>>>> 24.325 เฟรม Trulli แข่งรุ่น Pro.A

ช่วงนี้ขออภัย เว็ปไซด์ กำลังปรับปรุง และ โดนไวรัส กำลังดำเนินการอยู่

15. gai08

1,213
    4
    0
    เวลารถเช่า ดีสุด
    1.REXX >>>26.633
    2.TUU >>>>26.738
    3.NU53>>>>26.920
    4.PID-GPI>>27.045
    5.KID>>>>>>27.190

เวลา 4Cycle Kart
    1. PLU >>>>>>> 23.590 เฟรม CRG แข่งรุ่น Pro.B
    2.TOEY_JPS>>23.732 เฟรม Trulli แข่งรุ่น MASTER
    3.Darf_JPS>>>> 23.852 เฟรม Trulli แข่งรุ่น Pro.A
    4.NICK >>>>>>>>24.146 เฟรม BIREL แข่งรุ่น Pro.A
    5TAM>>>>>>>>>24.185 เฟรม CRG แข่งรุ่น Pro.B
    6.TOON>>>>>>>24.241 เฟรม TONY แข่งรุ่น Pro.A
    7.NU PAN >>>>>24.403 เฟรม CRG แข่งรุ่น Pro.B
    8.WAT >>>>>>> 24.745 เฟรม KOSMIC แข่งรุ่น Pro.A

16. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สัปดาห์หน้า ต้องลอง....

17. capeta

13
    0
    0
    โห..ทำไมขี่กันเร็วจัง
    เฮียเล็ก สอนหน่อย ขี่เก่งโคตต เฮียไม่ปวดมือเหรอ
    เก่งๆทั้งนั้นเลย

18. capeta

13
    0
    0
    หวัดดีพี่ พี่ชื่ออะไรคับ...นู เหรอคับ
    พี่แข่งรถด้วย แจ๋วจริงๆ พี่ซ้อมโกคาร์ท เพื่อออกกำลังกายเหรอ
    แข่งรถเนี่ย ขี่ยากไหมพี่
    มีแต่คนเก่งๆทั้งนั้นเลย
    ต้องเอาบ้างอยากแข่งรถยนต์บ้าง แต่ปัญหาคือ ยังขี่ไม่เก่งนี่สิ แม้แต่โกคาร์ทยังเพิ่งเริ่ม!!!:rolleyes:

19. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขับตามเทพๆๆ ตามบอร์ดได้เลยครับ
    ฝีมือระดับเทพทั้งนั้น เด๋วก้อเร็วเอง โลดดดดด :)

20. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    หาเพื่อนไปเล่นวันพฤหัสครับ มีใครว่างไหมครับ

21. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ผมรอวันพุธ.....กระป๋องแห่งชาติ

22. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    โหยย..พี่เล็ก...

ดีนะที่ไม่ได้อยู่ดู ช้ำใจตั้วแต่ต้นปีอีกแล้วเรา อิอิอิ

สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านด้วยนะคร๊าบบบ

23. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ท่านนนทั้งหลายยย เจอกันวันพุทธ สนามแรกแห่งปี 2010

24. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แน่นอน....:D

25. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    ได้ยินกิตติศัพท์แข่งกระป๋องมานาน พุธนี้ผมขอแวะเข้าไปดูหน่อยนะครับ แหะๆ

26. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

แวะมาอย่าดูครับ เล่นเลย

27. Bank blue coupe

758
    3
    0
    สาธุ...อย่าให้งานเข้าวันพุธเลย.....อยากไปเล่นคาร์ท.......

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ประเดิมความสนุกความมันส์ตั้งแต่ต้นปี....อิอิ

29. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ก่อนวันกระป๋องแห่งชาติ เห็นมีทัวร์มาลง

รถตัวแรงงอเป็นเรือเลย อีกคันยุบข้าง

แต่ไม่ได้อยู่ดูเพราะดันปากพล่อย กลางวง

"เอาให้หนักพี่ ขับกันล้างผลาญอย่างงี้ไม่เหลือรถดีดีให้ชาวบ้านเค้าเล่นต่อ"

แล้วก็ต้องรีบชิ่งออกมาเพราะกลัวโดนตืบ

เห็นมีเรียกพวกที่เป็นคนไทยมาช่วยเคลียด้วยว่าจะไม่จ่าย..

หวังงว่าคงเคลียเรียบร้อยนะค๊าบ [​IMG][​IMG][​IMG]

30. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    hahaha

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้