หน้าปัด cvt p11 ใส่เลยได้ป่าว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย 2.2vtec, 26 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 2.2vtec

2.2vtec New Member Member

65
    0
    0
    หรือว่าต้องเดินสายไฟใหม่ ถ้าเดินใหม่แนะนำสถานที่ด้วยครับ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    คิดว่าน่าจะต้องวายสายใหม่นะครับ เพราะตัวปลั๊กมันไม่เหมือนกาน

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    วายสายได้แต่ใช้งานไม่ครบคับ

4. 2.2vtec

65
    0
    0
    มีร้านทำแนะนำไม๊ครับ

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ต้องวายสายใหม่ แต่ปัญหาคือ เกียร์ ถ้าไม่ใช่ cvt
    ไปใส่ เกียร์ จะมีปัญหาหรือเปล่า

6. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ใส่ได้บเกียร์ไม่มีปัญหา แต่จะไม่มีไฟ o/d
    ส่วนวัดระยะทางไม่แน่ใจว่าจะขึ้นมั้ย

7. 2.2vtec

65
    0
    0
    ใส่มาแล้วครับใช้ตัวที่สำคํญใช้ได้หนดครับปลั๊กตรงกันแต่สายไฟไม่เหมื่อนต้องเดินใหม่ครับ
    สวยถูกใจเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้