ไม่ทราบว่าไฟตรงที่จุดบุหรี่ มีฟิลหรือเปล่าครับ p11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Ekeng_it, 28 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    พอดีเจ้า P11 ของผม ไฟตรงที่จะดบุหรี่ มันไม่จ่ายมาครับ ลองเอาที่ชาร์ตแบ็ตโทรศัพท์ในรถเสียบไฟก็ไม่มา ทั่งที่เมื่อก่อนสามารถใช้ได้ครับ ผมลองรื้อดูสายก็ต่อครับ แต่ พอเอามิเตอร์ไปจับดู ไม่มีไฟครับ ผมเลยไม่ทราบว่าไอ้ตรงนี้มันมีฟิลหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    มีครับ...ลองเปิดที่กล่องฟิวส์ใต้พวงมาลัยแล้วดูตามผังเลยครับ...

รู้สึกจะ 15A ตรงที่เขียนว่า CIG Lighter อ่ะครับ...

3. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ของผมก็เจ๊งเหมือนกันอ่ะ เดี๋ยวไปดูฟิวส์ตามที่พี่อุ้ยบอก

4. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวไปลองรื้อดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้