อยากได้สติกเกอร์ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jongjit999, 15 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    อยากได้สติกเกอร์ของคลับอะครับต้องทำยังไงบ้างครับผม

2. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เข้ามาเล่นบอร์ดบ่อยๆ ครับ
    จะได้รู้จักคุ้นเคยกัน
    ร่วมกิจกรรมกับชาวคลับ
    แล้วคุณจะได้อะไรที่มากกว่าสติกเกอร์อีกครับ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ตามพี่ลภบอกนะครับ...ติดเมื่อไหร่ก็ติดได้...แต่ติดเพื่อความเทห์คงไม่ใช่จุดประสงค์คลับ...เพราะอยากให้รู้จักกันทั้งคลับ...ทุกวันนี้สมาชิกที่ติดสติกเกอร์คลับแค่เห็นสี รถกับรุ่นของHILUXก็รู้แล้วครับว่าชื่ออะไร...เข้ามาพูดคุยในบอรด์...มามิตติ้งบ้างถ้ามีโอกาส...แล้วจะได้มิตรภาพก่อนสติ๊กเกอร์ไว้ทีหลังครับ...

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อยากได้ .... แค่ สติกเกอร์

หาซื้อตามร้านได้เลยคัฟ มีร้าน ก๊อปปี้ ไปแร้ว

ถ้า อยากได้ มิตรภาพ + สติกเกอร์

มาพูดคุย ทำความรู้จัก มาพบ กัน แบ่งบัน แลกเปลี่ยนความรู้

แร้วสติกเกอร์ มันจะมีความหมาย สำหรับคุณ ที่ได้ไป

เพราะ สติกเกอร์ คลับ มี ไว้ แสดงความเปน มิตรภาพ ของคลับ ...........

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามที่ปลาทานจิ้น ว่าเลยคับ

6. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ผมรอของแท้ดีกว่าครับท่านประธาน :D:D:D

7. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    อยากให้ได้มิตรภาพก่อน ดี๋ยวสต๊กเกอร์ตามมาเองครับ

8. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อยากได้สติ๊กเกอร์ด้วยครับ แบบว่าแปะเอียง 555+

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เดี๋ยวนี้ มีคนเอาสติ๊กเกอร์ไปทำ ธุรกิจแล้วหรือเนี่ย เศร้าจัง

10. ลองเข้ามาพบประกันดูนะคับมีอะไรมากกว่าที่คุนคิด.....
    มิตรภาพไม่ได้อยู่ที่สติกเกอร์นะคับ.....
    พี่น้องๆในคลับยินดีจะให้ข้อมูล....
    สอบถามปัญหาต่างของรถได้นะคับ...........
    ............อืมประธานลืมของใครเปล่าเอย.....อิอิ..ล้อเล่นนะ

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ใจเย็นๆครับ . . อิอิ . .

ถ้าอดไม่ไหว มาแกะของผมไปแปะก่อนก็ได้ครับ ยินดีครับผม . . หุหุ

12. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ตามลายเซ็นเลยครับ

13. ถูกต้องคับตามที่ทุกท่านบอกคับ

14. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ถูกต้องอย่างแรงครับ

15. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
  16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผมคงไม่ต้องพูดเเล้ว นะครับ

สมาชิกทุกท่านได้ พูดไว้หมดเเล้ว

มิตรภาพอยู่เหนือสิ่งอื่นใด จะเป็นเช่นไรยังไงเราก็ HLC นะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบของทุกท่านให้กับสมาชิก ใหม่ นะครับ

17. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ตามที่ทุกคนว่ากันเลยนะครับ

18. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18

มีแล้วหรอตาจิ้น ผมอยากได้เหมือนกันจะได้ไปซื้อมาแปะครับ
    อิอิ :D

ตาแมนครับ นอกเรื่องนิดนึง แบบว่าอยากได้ประตูของ Surf (ทั้งบาน จำนวน 1 คู่) ผมต้องไปหาที่ไหน อย่างไร เอาของรุ่นไหนมาใส่หรอครับ

:confused:

19. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    โหอบอุ่นดีจัง มิตติ้งครั้งหน้าผมต้องไม่พลาด อิอิ ขอบคุณครับ

20. ตามนั้น

21. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ใครก็ได้ขอเพียงแต่ แบ่งเวลาและความจริงใจให้ HILUX Club
    บ้านหลังเล็กแห่งนี้ มาเยี่ยมเยียน พี่น้องในบ้านหลังนี้ ทุกคนรู้จักคุณ
    คุณจะได้สติ๊กเกอร์ ไปติดในจิตใจคุณก่อน ที่จะติดที่รถนะครับ​

22. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ก็แค่ สติกเกอร์ อิอิ

23. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    คำพูด อ่านแล้ว โดนมากๆคับ พี่ๆ ^^

24. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    คำพูดนี้ได้ใจเลยครับ......

25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มีสาระกับเค้าด้วยวุ้ย

26. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    นั่นสิครับ5555+

27. หันมาก๊อปติ้กเกอร์ขายท่าจะรวยนะเนี่ย มีแต่คนอยากได้ ฮิฮิ

28. มิน่าละ...พี่ถึงจัยหาย..เอ้อ..หายจัยม่ายค่อยสะดวกโยธิน...
    อีตานี่...แอบเอาสติ๊กเกอร์มาติดไว้ที่จัยพี่หรือป่าว...หา
    กรั่ก กรั่ก กรั่ก กรั่ก กรั่ก กรั่ก กรั่ก กรั่ก :p:p

29. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ความรู้สึกนี้เคยเป็นมาแล้วก่อนได้สติกเกอร์ แต่พอรู้จักพี่ๆชาวHLCความเป็นพี่น้องมาที่ 1 คับ

30. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เหอๆๆๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้