NV แดง จากเด็กอยุธยาคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย aek_aya, 15 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aek_aya

aek_aya New Member Member

142
    1
    0
    ผมเอาไปยกสูงมานิ้วครึ่งทั้งคัน แล้วเพื่อนผมก็มาหักคอขายหลังคาให้ 2500 แบบถอดกันสดๆคับ
    หลังคาเอาสีกระป๋องสาดเอาคับ ไม่เน้นสวย เพราะจะเอาไว้ใส่แค่ตอนพาคนที่บ้านออกต่างจังหวัดคับ
    ใช้ปรกติ คงวิ่งเป็นกระบะปิดผ้าใบคับ ใจมันรักกระบะอ่ะคับ:cool:
    ตอนนี้เหลือแค่เอาไปติดฟิมส์คับ คงต้องรอเงินเดือนก่อน เดือนนี้กระเป๋าฉีกแล้วคับ:p

2. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ฟูจิวาระ บัตตะ กล่าวไว้ว่า "หนทางมันยังอีกยาวไกล"

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    เด็กอยุธยาเหรอ คน...บ้านเดียวกันครับผม

4. ดูดีครับ....

5. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    หากติดฟิมฟ์แล้วผมว่าคงจะดู "ดุ"สวงงามแน่ๆครับ

6. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    ชอบประโยคนี้จัง

7. Terd-nv

Terd-nv New Member Member

45
    1
    0
    ถ้าติดฟิมส์ดำ ก็ดูดุแบบเข้มๆ นะครับ..

8. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ดุดีครับ

9. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    เท่อีกละคราฟ...

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยู่ยุธยาเหรอ ถ้าเจอปาเจโร่สปอร์ท ชลบุรีบีบแตรทักก็อย่ายิงเค้าน้า
    เค้าไปแถวนั้นบ่อยไปวิ่งงานน่ะ

---------- Post added at 22:08:50 ---------- Previous post was at 22:08:23 ----------

อยู่ยุธยาเหรอ ถ้าเจอปาเจโร่สปอร์ท ชลบุรีบีบแตรทักก็อย่ายิงเค้าน้า
    เค้าไปแถวนั้นบ่อยไปวิ่งงานน่ะ

11. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    สวยครับคันนี้

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สวยๆๆๆๆ

13. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    สวยก้อสวยคับ............ตามไป..........

14. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    งามได้ประโยชน์

15. MooPan69

MooPan69 New Member Member

16
    0
    0
  16. aek_aya

142
    1
    0
    มาใหม่ ชัดๆคับ :D

17. aek_aya

142
    1
    0
    ส่วนหลังคา ถอดเก็บไว้ที่บ้านพักคับผม :eek:

18. Nitcha

640
    1
    0
    สวยเชียวครับ...

19. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    เข้าใจคิด
    หลังคาถอดเก็บได้ด้วย

20. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ค่อยๆแต่ง ค่อยๆทำ ไปครับ ไม่ต้องรีบร้อน แล้วรถคุณจะงามดั่งใจ...:)

ผมชอบลิ้นหน้ารถคุณครับ สวยดี เคยใส่มาก่อนแต่ก็ด้วยความเตี้ยของรถ

ทำให้มันต้องลาโลกไป....

21. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    จริงครับค่อยๆทำครับ

( ของผมแอบแฟนผมทำประจำครับ ทำแบบโจงแจ้ง โดนดุทุกที ครับ ) 555

---------- Post added at 12:45:17 ---------- Previous post was at 12:45:02 ----------

จริงครับค่อยๆทำครับ

( ของผมแอบแฟนผมทำประจำครับ ทำแบบโจงแจ้ง โดนดุทุกที ครับ ) 555

22. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    คุณ aek อยู่แถวไหนครับ ผมก็เด็กยุดยา เผื่อเจอกันจะได้ทักกันมั่ง
    ถ้าจะติดฟิล์ม ผมแนะนำที่ เพชรพรรณราย ครับตรงข้าม โรงเรียน อโยธยาครับ ราคาไม่แรง มืดได้ใจครับ

23. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    ยังไม่ได้อัพรูปใหม่เลย เปลี่ยนทะเบียนเป็นยุดยาแล้ว

24. aek_aya

142
    1
    0
    ผมเอกคับ อยู่วัดลอดช่องทางไปวัดไชยวัฒนารามอะคับ นี่เมลผมคับ [email protected]

25. aek_aya

142
    1
    0
    เอาไปติดฟิมส์มาแล้วคับ ร้านเพชรพรรณาราย ตามที่พี่บอยแนะนำเลยคับ

ไปถึงบอกว่าเอาดำๆ ถูกๆ ที่ร้านเขาเลยจัดให้คับ 1000 ถ้วน ดำได้ใจคับ 80%

ติดแล้วรู้สึกหล่อขึ้นเลยคับ อิอิ.......:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2010
  26. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0

ผมอยู่สุพรรณครับตัวเมือง ถ้ามีโอกาศผ่านมาถ้าเจอnvสีฟ้าหลังคาแครี่บอยฟฟิล์มดำก็ทักกันได้นะครับรถมคันที่ฝุ่นเยอะๆอะ มีสติ๊กเกอร์คลับติดอยู่อะครับ

ฟิล์ดำราคาถูกมันจะดำได้ไม่นานนะครับเพราะเดี๋ยวมันจะซีดจนเห็นทะลุปรุโปร่งเลยผมก็เป็นครับ

นี่รถผมครับเจอทักกันได้ครับ

View attachment 1537053

27. Nitcha

640
    1
    0
    แหม....ดูดีทั้งคนทั้งรถ นี่มาตั้ง NV Club อยุธยามั่งดีไหม ผมก็อยุธยา บ้านอยู่ อ.อุทัย (แต่ไม่ค่อยอยู่บ้าน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้