ได้หลังคามา ราคาไม่แรง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย at turbo, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. at turbo

at turbo New Member Member

34
    0
    0
    ตามหาหลังคาก็หลายเดือนก็ไม่ได้ ขับรถผ่านเต้นเห็นแต่ nv ติดหลังคา ไม่กล้าเข้าไปถาม ไปถามร้านติดตั้งหลังคาก็ไม่มี เมื่อวานก็เลยตัดสินใจไปถามซื้อที่เต้น ก่อนไปก็เตรียมเครื่องมือไปด้วย (เผื่อ...) มี มีด ประแจ#10 #12 #13 ไขควง เทปพันสายไฟ ติดมือไปด้วย ก็เข้าไปถามพี่เขา พี่เขาก็พูดดีครับ ถามไปถามมาพี่เขาขอ 4,000 นิสัยคนไทย จะซื้ออะไรต้องต่อ ขอ 3,500 ผมต้องจ้างเขาทำสีอีก ถ้าพี่เขาไม่ลดผมก็ซื้ออยู่แล้ว พี่เขาตกลงก็จัดการเลย ซักมีดออกมาจัดการเลย ช้าเดี๋ยว ..อด.. ถ้าพี่เขาขายพร้อมรถก็ราคาเดิม ถ้าแยกขายได้เข้ากระเป๋าอีก 3,500 เพื่อนจะเอาอย่างก็ได้นะ ได้ ...ไม่ได้...มาเล่าสู่กันฟังครับ ลืมบอกผมไปถามเต้นเล็ก ไม่ได้ไปถามเต้นใหญ่ ผมอยู่เชียงรายครับ

... จะได้ของราคาไม่แรงครับ...

2. at turbo

34
    0
    0
    รูปเพิ่ม..............

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    สวยเลยครับ จริง ๆ หลังคาสีนี้เลยก็ดูสวยแปลกตาดีนะครับ

4. at turbo

34
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เยี่ยมเลยครับ .. [​IMG]

6. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
  7. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ถูกดีครับ ว่าแต่ผมก็พึ่งได้มาเดือนกว่าๆ รถผมสีแดง กับได้หลังคามาสีน้ำเงิน (แต่ผมทำสีแล้ว ค่าทำสี1500) แต่คุณแอ๊ดรถสีน้ำเงินกับได้หลังคาสีแดง มันช่างลงตัวจริงๆ 555

8. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    โอ ถูกมากมาย

เดี๋ยวว่างๆ โทรไปถามเต้นที่ ซื้อมามั่งดีก่า...อิอิ

เผื่อจะได้ของถูกกะเค้าบ้าง

9. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    ได้มาถูกมากเลยครับ....สวยเลยครับ

---------- Post added at 20:31:59 ---------- Previous post was at 20:31:43 ----------

ได้มาถูกมากเลยครับ....สวยเลยครับ

10. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ถูกครับ

11. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    ความคิดดีนะครับ หาแบบซื้อกับเต็นรถ ผมก็หาหาอยู่เหมือนกัน

ถ้าหาซื้อได้จะถ่ายรูปมาให้ดูครับ อิอิ

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โอ๊วมายก๊อต ถูกจิงๆ

13. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ดีจัย ด้วยครับ
    ได้ของมาถูกเงิน แถม ถูกใจ ด้วย

:)

เชียงรายอากาศดีไม๊ครับ
    :)

14. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    อืม ได้ของดีและถูก

15. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    แม่เจ้า 3,500.-

ของผมโดนไป 10,500.- ต่างกันไม่เท่าไร (เหรอ) Y_Y

16. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ได้มาถูกมาก.....สภาพสวยอีกตะหาก

17. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    สวย

สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้