" พอดีเพิ่งได้มาเลยเอามาให้ชม. . . .เล่น เล่น คับ "

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย HUTshop, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    พอดีเพิ่งได้มากำลังจะปลุกเจ้าเหลี่ยมใหญ่คันนี้ซะหน่อย.......สภาแห้งซะไม่รู้จะเริ่มยังไงเลย555

รูปสุดท้าย ใส่แม็กที่เก้บไว้แสนนาน กับ โหลดซะหน่อย

หลังปีใหม่คงได้เปลี่ยนโฉมหน่อย

....โปรดติดตามตอนต่อไป ขอบคุณคับ

2. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    โอ้ววววววว

กลับมาอีกครั้งของ HUTshop ต้องงามแน่ๆๆเลย

รอชมอยู่นะ ว่างๆๆก้ขับมามิทติ้งบ้างนะครับบบบบ

3. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ระดับบังฮัทหันมาเล่น ke70 งานนี้เรียกได้ว่า "อภิมหาอลังการงานสร้าง" แน่ๆ :D

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ไม่ธรรมดา แน่ ๆ อิอิ

5. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    แต่ก่อนบังอัทก็ใช้ KE70 เหลี่ยมใหญ่ ขายไปหลายปีแล้ว
    ดีใจที่กลับมาอีกครั้งครับ

---------- Post added at 22:22:48 ---------- Previous post was at 22:22:33 ----------

แต่ก่อนบังอัทก็ใช้ KE70 เหลี่ยมใหญ่ ขายไปหลายปีแล้ว
    ดีใจที่กลับมาอีกครั้งครับ

6. ระดับบังอัททำต้องไม่ธรรมดาแน่นๆ
    ผมรอติดตามชมคับ

7. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ขอบคุณทุกท่านคับบบบ แต่ก่อนผมก็ขับ70 เหลี่ยมใหญ่ ตัวนี้ล่ะคับ ว่างจะไปมิตติ้งด้วยน่ะคับ ห่างหายจาก เคอี คลับไปนานหลายปี555

8. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    บังฮัทมาเองต้อง วางโรแน่เลย อิๆๆๆ 13b 13b อิ

9. TommyRetroClub

TommyRetroClub New Member Member

10
    0
    0
    แห้งจัด ชอบจริงๆ

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ล้อสวยดีคับ รอชมคับงานเเน่เลย

11. HUTshop

513
    12
    0
    ทำเรื่อยๆค่อยๆทำไป อิอิ

12. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ...สวย และคลาสลิกดีครับ..บัง รอชม รอชมอีกครับ

// 2 รูปแรก ถ่ายที่หน้าการไฟฟ้าฯ ด้วยอ่ะครับ ใกล้ๆ บ้านป๋มเลยครับ //

13. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    ล้ออะไหล่ยัง Set เดียวกะแม็กเลย แรงงส์ จริงๆ

14. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ติดตามเรื่อยๆ ครับพี่บัง

15. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ชื่อนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้