ถามเรื่องลิ้นหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย hinata, 14 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    กำลังมีความคิดจะใส่ลิ้นหน้าแบบRetro
    แต่ปกติแค่ป้ายทะเบียน กับ หูลาก บ้างที มันยังติดเลย เวลาขึ้นที่จอดรถที่มีความชันค่อนข้างมาก

ใครเคยใส่ลิ้นหน้า แล้วติดบ้างครับ ใส่ลิ้นหน้าสูงหน่อยจะตลกไหมนิ กลัวติด 55 :cool:

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ใส่ลิ้นหน้าสูงหน่อยมันก็ไม่ค่อยสวยครับ
    มันก็ต้องแลกกันอ่ะครับ........อยากสวยก็ต้องขับระวังเอา
    ถ้ากลัวติดก็ต้องไม่สวยครับ.......ต้องลองคิดดูครับ................

3. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้