หวีครัชท์ กับผ้าครัชท์ เกียร์ธรรมดา มีบ้างไม่คับ หาซื้อได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย hagi_one, 4 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hagi_one

hagi_one New Member Member

3
    0
    0
    พอดีครัชท์หมดรถเกียร์ธรรมดานะครับ ช่างบอกต้องเปลี่ยนหวีครัชท์ ไปดูที่เชียงกงบางนามาแล้ว ไม่มีของเลย
    รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะครับ ซื้อได้ที่ไหน หรือต้องแปลงยังไง
    จะขอบพระคุณอย่างสูงนะครับ :cry:

2. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
    ของผมเอาไปอัดใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้