..ฟันธงทีครับ! หม้อน้ำมิเนียมแบบนอนหรือตั้ง พรุ่งนี้จะไปทำแล้วค้าบบ..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ช่างบอกมาเองว่าแบบนอนดีกว่า (รังผึ้งวอลโว่)

แต่มันก้มีแบบตั้งที่มิติใหญ่กว่าอีกใบนึงครับ (ใบตั้งสูงกว่า 2 นิ้ว)

แต่ทั้งคู่หนาเท่ากัน แล้วแบบตั้งถูกกว่า 500 บาทครับ

ปล. รังผึ้งมือสองนะครับแต่สภาพดี

ฟันธงทีครับ เอาแบบไหนดี

พรุ่งนี้จะเอารถเข้าไปแล้วครับ :p

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    สำหรับผม หนับหนุนใส่นอนคับผม

3. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ครับ ถ้ามิติเท่ากันผมเลือกหม้อนอนแน่ๆ

แต่พอตั้งมันสูงกว่าเลย ลังเล ยังไงดีๆ :confused:

4. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ช่วยอัพนะพี่

:D:D

5. GuRu Speed

GuRu Speed New Member Member

26
    0
    0
    นอนครับ..เพราะมันมีทางเดินของน้ำที่ยาวกว่า

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สายถักๆ

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ยาว ครับ

8. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ไปโดนนอนมาแล้วครับ

เต็มหน้า ยังกะอินเตอร์ลูกที่สอง :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้