อยากถามคุณ.....นาวหน่อยครับเรื่องชุดแต่ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pattkung, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pattkung

Pattkung New Member Member

5
    0
    0
    อยากทราบว่าชุดแต่งไปทำที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับแต่ล่ะชิ้นคับ ชอบกันชนหน้ามากครับ ขอรบกวนช่วยตอบแบบละเอียดให้หน่อยครับขอบพระคุณมากครับ จาก น้องใหม่ nv

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โทรถามป๋าเบิ้มก็ได้ครับ

3. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ใส่ลิ้นรอบคันน่าจะ 4000 รังสิตเยอะแยะมากมาย

หรือเอาแบบทรานฟอร์เมอร์ก็ หน้าหลัง 7000 ที่พูลทรัพย์ ชายต่างหาก

หรือแบบประหยัดก็หาล้องามๆ 16-17 มายัด แล้วทำช่วงล่างก็พอแระ

จะแนววีไอพี แนวทรานฟอร์เมอร์ หรือแนวไหนๆ ก็พิจารราเรื่อง ความทนทาน

และเงินในกระเป๋าด้วยครับ หายากครับ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    กันชนหน้านาวสวยมากมายเลยครับ
    ผมก็อยากได้เหมือนกัน
    ส่วนชิ้นอื่นก็ ที่พูนทรัพย์ เลยครับ ชิ้นละ 1200 - 1500 แล้วแต่แบบแต่ลายครับ
    ค่าแปลงต่างหาก

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมไม่แน่ใจ ว่า ใช่ รึเปล่านะคับ รอ นาวมาตอบอีกที

กันชนหน้า ของ BN Sport ครับ
    Skirt ข้างของ TBO2 คับ
    Skirt หลัง ผมไม่รู้ อ้ะ
    Spoiler ของ J'S Racing คับ
    ฝากระโปรง Pulsar GTI-R คับ

:)

ราคา แล้วแต่ร้านคับ ตาม เพื่อนๆ พี่ๆ ด้านบนเลยคับ

6. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    ว่าไปตามนั้นเลย.... มีตังค์จะไปทามมั่ง

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ทรานฟอเมอก็สวยดีนะ แต่แพงจิงจิง

8. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    กันชนหน้า Silvia s14 ครับ จริงๆตต้องมีไฟเลี้ยวในกันชนแต่หาซืเอไม่ได้ เลยโป๊วเรียบ จากร้าน YATT ครับ แพง-นาน-เนียน (7500-4เดือน-)

สเกิ๊ตข้าง B-Wave ครับ ร้านGun Maker อันนี้ฟลุคนะครับ จริงๆทำรอบคันเลย แต่ทิ้งหมด งานห่วยมาก เผลือแค่สเกิ๊ตที่พอใช้ได้ครับ 3000 บาทครับ

ลิ้นหลัง ต่อเอาครับ ฟรี

หางหลังJ's ครับ 2700

ขอบคุณครับ

---------- Post added at 12:19:15 ---------- Previous post was at 12:19:00 ----------

กันชนหน้า Silvia s14 ครับ จริงๆตต้องมีไฟเลี้ยวในกันชนแต่หาซืเอไม่ได้ เลยโป๊วเรียบ จากร้าน YATT ครับ แพง-นาน-เนียน (7500-4เดือน-)

สเกิ๊ตข้าง B-Wave ครับ ร้านGun Maker อันนี้ฟลุคนะครับ จริงๆทำรอบคันเลย แต่ทิ้งหมด งานห่วยมาก เผลือแค่สเกิ๊ตที่พอใช้ได้ครับ 3000 บาทครับ

ลิ้นหลัง ต่อเอาครับ ฟรี

หางหลังJ's ครับ 2700

ขอบคุณครับ

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เจ้าตัวมาตอบเองแล้ว............:D

10. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ทายถูกซะด้วยแฮะเรา
    เอามาให้ดูครับ ว่า แบบมันมาจากไหน

จัดไป S14 BN Sports

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้