ช่วยแนะนำร้านติดแก๊ส B14 หน่อยค่ะ (อีกทีนะ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย annie meaw, 7 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. annie meaw

annie meaw New Member Member

19
    2
    0
    เรื่องเครื่องน่าจะหาข้อสรุปได้แล๊ะ ตอนนี้จะหาร้านติดแก๊สอยู่ค่ะ ไม่รู้จะติดร้านไหนดี
    อยากได้ร้านแบบว่าทำดีๆ หรือทีเดียวจบ ก็ดีอ่ะ แถวไหนก็ได้นะคะ
    แล้วมีท่านไหนที่ติดแล้วอ่ะ อืดไหมอ่ะคะ เราเครื่อง1.5 อ่ะ มันจะอืดมากไหมคะ

ปล. บ้านอยู่แถวลาดพร้าวค่ะ
    ขอบคุณ และ ขอโทษด้วยค่ะ แฮ่ๆๆ รบกวนท่านๆ อีกแว๊ว

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ยินดีครับ ผมเป็นมิตรกับ สุภาพสตรีเสมอดูจากดิสเพลย์ก็รู้ครับ
    ผมติดเเถวๆอุดมสุข PTC GASครับ ระบบmixer+lamdaใช้มา 2 ปีเเล้วยังไม่มีปัญหาอะไร เรื่องอืด วิ่งสู้น้ำมันไม่ได้ครับดรอปลงเล็กน้อย เเต่ถ้าหัวฉีดคงดีกว่า+ประหยัดกว่าด้วยครับ......

3. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ผมไปเล่น power gas plus ตรงพระราม5 มาครับ

4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ผมติดที่อู่ลาดพร้าว 42 ใช้หัวฉีดยี่ห้อ AG คร๊าบบบ...
    คนจูนบอกว่าเข็ดเครื่องเทอร์โบเกียร์ธรรมดา อิอิ...

5. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ผมก็ติดร้านนี้ 2 คันเลยครับ จะปีที่ 4 ละ ครับ ยังไม่มีปัญหาใดๆ นอกจาก วิ่งเยอะกว่าเดิม หุหุ :cool::cool::cool:

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เเก๊งค์ สารระเหย

7. dekrca

dekrca New Member Member

133
    3
    0
    บ้านอยู่แถวบางนาแต่ผมไปติดที่ AT Auto Gas รามอินทรา 65 ฮะ ใช้มาเกือบ 3 ปี แล้วไม่มีปัญหา

อะไร ติดแบบหัวฉีด Autronic มา 30,000 บาท ตอนนั้นตัวเปื่อยยุ่ยแต่ตอนนี้สบายตัวแล้วฮะ:rolleyes::rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้