ความในใจของพริตตี้...

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย Alif & Otis, 11 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    FW mail ครับ อ่านกันขำบ้าง โดนบ้าง...:D

1. นู๋เป็นแค่พริตตี้ค่ะ ไม่ใช่เซลล์ อย่าถามข้อมูลลึกได้ม๊ายย กรุก้อเพิ่งมารุมะเช้านี้เอง

2. โปรดอย่ามาจีบนู๋ ส่วนใหญ่พวกนู๋มี ผัว แล้วทั้งนั้น

3. ผัว พวกเรา ส่วนใหญ่ มักไม่หล่อ

4. อย่าชวนกินเหล้าค่ะ เด๋วไม่พอ แดกเหล้าเก่งซ้าาาาา ทุกนาง 55+ เจรง ๆ

5. เวลามีงาน เอ่ออออ ครือว่า ไม่ทราบจะถ่ายรูปนู๋ไปทำมัยนักหนาคะ กูเมื่อยยิ้มเหมือนกันนะเว้ย

6. ถึงคุนช่างภาพมือโปรทั้งหลาย ถ่ายรูปนู๋ไม่ต้องใช้ซูมขนาดนั้นหรอกค่ะ
    โปรดระลึก เสมอนะคะว่า พวกนู๋ทั้งหลายก้อต่างมี สิว กระ ฝ้า หรือริ้วรอยอารยะธรรมต่างๆ
    ที่ไม่ได้อยากให้ใครเห็นเหมือนกันค่ะ ไม่ใช่ส่องสัตว์เขาใหญ่ ไม่ต้องซูมขนาดนั้น

7. เวลามาถ่ายรูป ละซูม นม ซูม ก้น พวกนู๋รู้นะคะ มันออกทางสีหน้าค่ะ

8. เอ่อ... พริตตี้ไม่จำเป็นต้องใส่บูทก้อได้มั้งคะ ผ้าใบกูก็ใส่เป็น..

9. ทำไมชอบนึกว่า หนูทำงานสบาย ยืน วันละ 7-8 ชั่วโมงบนรองเท้าส้นสูง 3-4 นิ้ว ยามยังแพ้ทำไม่ได้นะคะ

10. อย่าคิดว่าพวกนู๋รวย บางเดือนแทบไม่มีแดก คอนเฟริม์

11. ถึงคุณแม่ช่างแต่งหน้าค่ะ คือว่า พวกนู๋บางคนก้อไม่ได้ดูดีในปากสีแดง หรืออายชาโดว์สีฟ้านะคะ แต่งแม่งบล็อคเด่ว

12. อย่าพยายามขอเบอร์ โดยการอ้างว่าจะมีงานอะไรเทือกนี้ พวกเราทุกคนรู้ทันหมดล่ะค่ะ แต่ไม่อยากพูด
    กลัวพี่หน้าแหก เจอหลอกแดกจะรู้สึก

13. พวกนู๋บางคน แก่กว่าพี่อีกค่ะ (หน้าด้านเรียกพี่)

14. อย่าพยายามดีใจทุกครั้งที่แซวพวกนู๋ได้ค่ะ ที่นู๋ยิ้ม ไม่ใช่อาย หรือดีใจที่แซว
    นู๋ด่าในใจอยู่ค่ะ ไอ้หน้าหม้อ ไม่เจียม แต่ด้วย หน้าที่ ด่าออกมาไม่ได้ค่ะ
    ถ้าชอบไม่ต้องกลัว จะเข้าไปเอง อย่างโจ่งแจ้ง

15. แคสงานนะคะ ไม่ใช่ประกวดนางงาม ถึงจะได้มีคุณสมบัติเพียบพร้อม เลือกซะทำงานระดับโลก

16. งานวันเดียว ราคาไม่ถึง2พันบาท อย่าเรียกแคสเลยค่ะ หักค่าใช้จ่ายแล้วพวกนู๋เหลือเงินแทบไม่ถึง 5ร้อยเลยค่ะ
    แล้วช่วยจ่ายตังเลยจะดี เพราะมันวันเดียว

17. พวกนู๋ตื่นสาย (มาก) ถึงมากที่สุด

18. นักล่ารางวัลทั้งหลาย เอาไปทำซากอะไรเยอะแยะคะนั่น พวกนู๋ทุกคนจำหน้าพี่ได้ค่ะ เสนอหน้าทุกงาน

19. เวลามาทำงานให้ตรงเวลา เวลาจ่ายตังขอให้ตรงด้วยนะคะ ทวงแม่งก็ว่า กูผิดเหรอ

20. พวกเราทุกคนมีหน้าที่หรือมีงานต่อค่ะ ถึงเวลาเลิกช่วยให้เลิกด้วยนะคะ
    ไอ้ประเภทบอกว่านายยังไม่มา หรือว่าอะไรประมาณนี้ไม่เกี่ยวกะพวกกูหนิคะ
    ถึงเวลาเลิกควรให้เลิกค่ะ เพราะไม่งั้น งานต่อไปเค้าจะว่า "พริตตี้ชอบเลท" ค่ะ

21. เวลามีดารามาร่วมงาน กรุณา ให้เกียรติพวกนู๋บาง คนเหมือนกัน ทำซะกูเป็นขยะเลย พวกนู๋ก็สำคัญ

2. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    ^- *

3. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เค้าก็คงคิดอย่างนี้จริงๆเนอะ! 555+ :D

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ระบายๆ 555+

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ถูกทุกข้อคับ

อยากรู้ว่าสมัยนี้พริตตี้มีเปนกระเทยแอบแฝงมั่งปะคับ

บางคนเหมือนมากกกกกกกกก

หรือว่าผิดที่กระเทยสมัยนี้ดันเหมือนผู้หญิง ( เสือกสวยด้วยดิ ) 5555

6. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    555++ ตลกดีคับ ดูเเล้วงานเค้าก็หนักเหมือนกันนะ

สำหรับพริ๊ตตี๊ ผมมองเป็นความสวยงามอย่างเดียวพอคับ ไม่คิดกล้าเอื้อมอยู่เเล้ว...

ชอบผู้หญิง เรียบๆ น่ารักเเบบธรรมชาติมากกว่า ไม่ต้องเเต่งไม่ต้องเสริม...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กุมภาพันธ์ 2010
  7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
  8. garmo_sk

garmo_sk New Member Member

523
    4
    0
  9. GuRu Speed

GuRu Speed New Member Member

26
    0
    0
    ตรงทุกข้อ ! คอนเฟริม

10. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ฮาดีครับ เรื่องจริงๆ อิอิ

11. vr46

vr46 New Member Member

42
    0
    0
    ขำดีครับ 555+

12. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ถ้าจะเป็นเรื่องจริง

13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    555+++

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
  15. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    ได้ใจ !

16. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    แน่นอน 555+

17. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    อ่านะ

18. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหอๆๆๆๆๆๆ

19. nantuk

nantuk New Member Member

24
    0
    0
  20. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    น่าคิดจิง ๆ นั่นละคับพี่ม่อน
    55555+

21. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    จัดไป....

22. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    หุหุ

23. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    ตรงประเด็น

24. Anubis007

Anubis007 New Member Privilege

852
    1
    0
    น่าจะตรงเผงเลย

25. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    ถูกของเค้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้