ถ้าจะจัดแข่ง Drag ในคลัจะต้องทำอย่างไรบ้าง

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย demonknight, 12 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    พอดีกำลังรวบรวมสมาชิกที่สนใจจะแข่ง Drag อยู่ครับ แต่พอดีไม่มีความรู้เกี่ยวกับการจัดแข่งเลย เลยอยากถามผู้ที่รู้ว่าต้องติดต่อประสานงานได้ที่ใคร (สนใจสนามคลองห้าครับ) ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ติดต่อผู้จัดได้ เกือบทุกเสาร์ แข่งเที่ยงถึง 6โมงเย็น ปกติ เหมาจ่าย 300บาท 3รุ่น ผู้จัดบางราย มีถ้วย มีของแจกให้ด้วยคร๊าบบบ

3. demonknight

202
    0
    0
    โทษครับ พอมีเบอร์ทางผู้จัดไหมครับ

4. ballzwa

ballzwa New Member Member

63
    0
    0
    โทรมาเลยคับ 0811014334 คุยกันได้นะครับ

5. demonknight

202
    0
    0
    รับทราบครับแล้วถ้ารวมกลุ่มเฉพาะกิจได้จะติดต่อไปครับ ผมจะต้องไปประชุมก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้