รบกวนสอบถามราคาค่าทำกระจังหน้าติดตะแกรงครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย waii&por, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. waii&por

waii&por New Member Member

25
    0
    0
    คือผมอยากทราบราคาค่าทำ ตะแกรงหน้า b-14 เปลี่ยนของเดิมไปขึงเป็นตาข่ายดำอ่ะครับ ถามแถวบ้าน(ฉะเชิงเทรา) เค้าบอกราคาเป็นพัน พอดีผมเพิ่งสมัครสมาชิก ก็เลยจะมาหาข้อมูลราคาซักหน่อยนะครับ อ้อแล้วผมจะสมัครสมากชิก sunny thailand ยังไงครับ รบกวนแจงให้หน่อยเถอะครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    อ่าคนบ้านเดียวกัน เด่วนี้ไม่น่าถึงพันแล้วนะค้าบ

ผมว่าหากระจังลูซิโน่ใส่เลยดีกว่า

เข้ามาคุยบ่อยๆนะค้าบ
    :)

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    หรือถ้าจะใส่จิงๆ
    มันมีแบบ แต่งตาข่าย ขายอยู่ 6-800 บาท เด่วนี้อาจถูกกว่าด้วย ใส่ได้เลย อันเก่าก็เก็บไว้
    ลองดูในกระทู้ซื้อขาย ของคุณหรรษา อะไรนั้นก็น่าจะมี

---------- Post added at 20:24:15 ---------- Previous post was at 20:24:00 ----------

หรือถ้าจะใส่จิงๆ
    มันมีแบบ แต่งตาข่าย ขายอยู่ 6-800 บาท เด่วนี้อาจถูกกว่าด้วย ใส่ได้เลย อันเก่าก็เก็บไว้
    ลองดูในกระทู้ซื้อขาย ของคุณหรรษา อะไรนั้นก็น่าจะมี

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    กระจังหน้า ยี่ปุ่น ช่วงนี้ มีเยอะครับ
    ลองดู เรื่อย ๆ กระทู้ซื้อขาย ด้านบน
    มีหลายแบบ เชียวว

รับรอง ราคาไม่แรง แถม JDM. อีกต่างหาก อ่า ๆๆ :D

5. waii&por

25
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วคุณDAY SPEED ยังอยู่ในแปดริ้วอยู่มั๊ย หรือย้ายภูมิลำเนาเข้าบางกอกไปแล้ว เพื่อยังอยู่แปดริ้วจะได้ชวนไปดื่มน้ำ ปะนะด้วยกัน

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ทำงานอยู่กรุงเตบไม่ค่อยได้กลับเท่าไรอ่ะค้าบ

7. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    ตกลงเป็นคนกุงเตบหรือคนใต้ครับพี่

8. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ตอนนี้กระจังหน้าเพียบ ตาเป้ก็เพิ่งขายลูไป 1 อัน ยังเหลืออูเทคของพี่อุ้ย อิอิ

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ถ้ามีหน้ากระจังตรงรุ่น

ก็ ใส่ แบบ ตรง รุ่น ดี กว่า ครับ

10. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    หล่อตรงรุ่นครับ

11. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    กระจัง หน้า ไฟเบอร์

แบบ ที่ ผมใส่ อยู่

มัน ไม่ค่อย เข้า รูป

เซ็งจริง

12. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    เอากระจังเดิมๆไปทำเป็นตาข่ายก้อได้
    ไม่กี่ตังหรอก
    ทำเองยิ่งถูก
    ดูอิทยัวเซ้ล:D

13. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ต้องเปลี่ยนไฟหน้าพี่ถึงจะเข้า :D :D :D

14. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    พึ่งมาเห็น ผมมีของ Autech อยู่ ถ้าสนใจโทรมาตามเบอร์ด้านล่างแล้วกันครับ

15. NUIBU22

NUIBU22 New Member Member

304
    49
    0
    หวัดดีคนเมืองฉะครับ ผมเองก็คนบ้างคล้าครับ แต่มาอยู่กรุงเทบโดนแหละครับ
    ผมเองก้มีแบบแปลงใส่เล่นๆครับ ลองดูรูปก่อนก็ได้นะครับ เอาไปใส่ไม่ต้องคิดตังส์

16. waii&por

25
    0
    0
    แล้วพี่NUIBU22 อยู่บ้านวันไหนบ้างครับพี่ (บ้านบางคล้าอ่ะครับ) เพราะผมวิ่งผ่านบางคล้าตลอด ผมวิ่งไปกลับพนมสารคามทุกวัน ถ้าไม่คิดเงิน งั้นเปลี่ยนเป็น ผมเลี้ยงน้ำพี่ละกันครับ

17. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ดีคับกำลังหิวน้ำอยู่พอดีเลย...[​IMG] [​IMG] :D:D

18. NUIBU22

304
    49
    0

ไม่ค่อยได้กลับไปเท่าไรครับ เอาแบบนี้แล้วกันนะครับ ผมเองก้มีไปหาลูกค้าแถวๆ นิคม 304 ประจำ
    ถ้าได้ไปเมื่อไร จะโทรไปบอกนะครับ ลืมไปเบอร์โทรของคุณน้องอะไรละครับ
    เอาเป็นว่านัดเจอกันที่ปั้ม ปตท.(เจ็ทเก่า)ที่เลยแยกตะวันออกคอมฯไปทางบางคล้าก้ได้นะครับ

19. waii&por

25
    0
    0
    086-3004072 หวายครับพี่ ผมทำงานอยู่เกาะขนุน ครับ ขอบพระคุณพี่NUIBU22 ในน้ำใจของพี่ น้ำตา จา หลาย ว่าแต่ตอนนี้ พี่ยังใช้ B-14 อยู่อีกหรือเป
    ครับ

20. NUIBU22

304
    49
    0
    พึ่งขายไปเมื่อวันเสาร์ครับ บอกตรงๆว่าเสียดายมากๆๆๆๆๆ
    มันไปแล้วก็คิดถึงมัน แต่ก็ยังคงอยู่ที่ซันนี่ไทยแลนด์ครับผม

21. waii&por

25
    0
    0
    แล้วจารอ น้าพี่ nuibu22 ร๊าก น้า จุ๊บ จุ๊บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้