คราบน้ำมันกับคราบอะไรก็ไม่รู้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Red_devil99, 13 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red_devil99

Red_devil99 New Member Member

48
    0
    0
    เครื่อง B16A MT มีคราบน้ำมันหยดที่พื้นครับ(2รูปบน บริเวณกันโคลนล้อหน้าขวา) กับ คราบอะไรอีกอย่างก็ไม่รู้ครับเมือนครีมสีเทา ๆ อ่ะครับ(2รูปล่าง บริเวณล้อหน้าซ้านแถวสายพราน) ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากครับ

2. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    จารบียางหุ้มเพลาครับ ลองลัดสายให้มันแน่นขึ้นครับ ถ้าไม่หายก็ต้องเปลี่ยนยางหุ้มเพลาครับ...

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ลองดูที่แร็คครับน่าจะรั่ว
    และจารบีหัวเพลา

---------- Post added at 21:58:38 ---------- Previous post was at 21:58:19 ----------

ลองดูที่แร็คครับน่าจะรั่ว
    และจารบีหัวเพลา

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตามคุณ moo-vtec เลยครับ

5. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ดู ซีล อ่างน้ำมัน เครื่อง ด้วย เน้อ

6. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ผม ก็ขาดด้วยครับ ยางหุ้มเผลา คราบจาระบีเต็มเลยครับ พึ่งเห็นตอนกลับ หาดใหญ่ครับ
    ถามต่อเลยนะครับ เวลาเปลี่ย เปลี่ยนใหม่หมด 4 ตัวเลยป่าวครับ หรือ ขาดตัวไหน ก็เปลี่ยนตัวนี้น ดี ครับ
    ถ้ารู้ราคา ยิ่งดีเลยครับ ผมไปถามมาแล้ว ยางหุ้มเหลาตัวนอก ไม่เกิน 700 แพงป่าว ครับ

---------- Post added at 15:35:24 ---------- Previous post was at 15:34:25 ----------

ผม ก็ขาดด้วยครับ ยางหุ้มเผลา คราบจาระบีเต็มเลยครับ พึ่งเห็นตอนกลับ หาดใหญ่ครับ
    ถามต่อเลยนะครับ เวลาเปลี่ย เปลี่ยนใหม่หมด 4 ตัวเลยป่าวครับ หรือ ขาดตัวไหน ก็เปลี่ยนตัวนี้น ดี ครับ
    ถ้ารู้ราคา ยิ่งดีเลยครับ ผมไปถามมาแล้ว ยางหุ้มเหลาตัวนอก ไม่เกิน 700 แพงป่าว ครับ

7. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ไหนๆ ก็ถอดออกมาแล้วก็เปลี่ยนทั้งตัวนอกตัวในเลยครับ...

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ยางหุ้มเผลา b16 นอก350 ใน350 ขาดมาเหมือนกันคับ เบิกร้าน YSC

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ตาม BoBo ไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้