มาร่วมอวยพร วันเกิด เดือนแห่งความรัก กันนะคร๊าบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เดือนแห่งความรัก สีชมพู
    บางท่านก็ได้เริ่มชีวิตคู่ บางท่านก็เป็นวันคล้ายวันเกิด
    โดยเฉพาะปาทานแมนของพวกเราและอีกหลายๆท่านที่คุ้นเคยกันดี
    มาร่วมอวยพรกัน ให้ผู้ที่เกิดในเดือนแห่งความรัก กันนะคร๊าบบบ

เดือน กุมภาพันธ์
    NUNG_111 ( คุณ หนึ่ง ) 1 กุมภาพันธ์
    4 กุมภาพันธ์
    ( คุณ นิก )
    Tos&Aun ( คุณ อิฐ )
    somemao ( คุณ เหมา ) 5 กุมภาพันธ์
    7 กุมภาพันธ์
    hivigo ( คุณ เทน )
    @PongMax ( คุณ พงษ์ )
    wat_441 ( คุณ เอ็ม )
    JP. ( คุณเจมส์ )
    beer4314 ( คุณ เบียร์ )
    PURICHA ( คุณ เอ็ม ) 8 กุมภาพันธ์
    9 กุมภาพันธ์
    Top_pilan
    BLITZ-MODEL ( คุณ แมน )
    Feerose ( คุณ โรส )
    nu_2l ( พี่นุ )10 กุมภาพันธ์
    นที สาย5 ( คุณ ที ) 10 กุมภาพันธ์
    wat_sak ( คุณ อ๊อฟ ) 12 กุมภาพันธ์
    jahooy3008 ( คุณ อ๋อย ) 15 กุมภาพันธ์
    toroza 16 กุมภาพันธ์
    เจี๊ยบD4D ( คุณ เจี้ยบ ) 17 กุมภาพันธ์
    MTX drifttodown ( คุณ เอ ) 21 กุมภาพันธ์
    PAP ( คุณ แป๊ป ) 24 กุมภาพันธ์
    บิ๊บ ( คุณ บิว ) 24
    27 กุมภาพันธ์
    FoRDeZ ( คุณ ฟอร์ด )
    Ao MTX ( คุณ ออ กาญจนบุรี )
    Dumex ( คุณ แมว ) 28 กุมภาพันธ์

Make a wish!
    May all your wishes come true.
    Happy Brithday to you!
    อธิษฐานสิ!
    และขอให้ทุกคำอธิษฐานเป็นจริงนะ
    สุขสันต์วันเกิด
    Wishing you special happiness
    Wondrefulvmemories
    Ane all the best
    On your Birhday and every day!
    ขอให้เธอมีความสุขที่แสนพิเศษ
    มีความทรงจำอันแสนมหัศจรรย์
    และมีแต่สิ่งดีๆที่ดีที่สุด
    ในวันเกิดของเธอ และในทุกๆวันนะ!
    เครดิตคำอวยพร:www.kukkik.is.in.th

VG<Black> ถูกใจสิ่งนี้
  1. garmo_sk

garmo_sk New Member Member

523
    4
    0
    มีความสุขมากๆๆนะครับบบ

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    มีความสุขกันมาก ๆ นะคร้าบ......สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    คนเกิดเดือนนี้มันน่าตาดีจิงๆๆ +++555+++

ขอบคุณสำหรับคำอวยพร อันประเสริฐ ทุกๆ ข้อความ

และขอคำอวยพรเหล่านั้น จงบังเกิดกับพี่น้อง HLC ทุกท่าน

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    จิงๆอย่างที่ ภาพ บอก จิงๆ

คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีจิงๆๆๆครับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพร ทุกๆคำพูดครับ

ปล. วันคล้ายวันเกิดผมวันที่ 9 ก.พ. 53 คงยังไม่มีงานเลี้ยงนะครับเลื่อนไปหน่อยนะครับ
    วันนั้น คง อยู่กับเเม่ จิงๆ​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2010
  5. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มีความสุข ทุกท่านเลยนะครับ

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ สขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยๆ กันทุกคนครับ

7. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ขอให้รวย ให้เด่น ให้ดัง รถแรงๆๆๆๆ และก็ขอให้ใหญ่ๆๆ นะครับ มีความสุขมากๆๆครั

8. thexfile

thexfile New Member Member

32
    0
    0
    ขอให้มีความสุขทุกๆ ท่านครับ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอขอบคุณทุกคำอวยพร......ขอให้หล่อ...รวย...ทุกคนเลยครับ

10. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆกันทุกท่านนะครับ ...

11. ดุกทะเล

ดุกทะเล New Member Member

22
    0
    0
    ขอให้มีความสุข และ แฮ๊บปี้ๆๆๆๆๆๆในวันเกิดนะครับ

12. ขอให้มีความสุขทุกท่านคับ

13. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    ขอใฟ้มีความสุขสมหวังกับทุกคนนะครับ

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0

ใช่เลยครับ ดูอย่างน้องธีร์สิ หล่อมั่กๆ 55555

เลี้ยงวันศุกร์ที่ 12 ไหม จะได้เลี้ยงให้ลูกชายสุดที่รักด้วย

ขอให้มีความสุขกันทุกๆคนนะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะครับ

ไม่เฉพาะผู้ที่เกิดเดือนนี้นะครับ ขอให้มีความสุขทุกๆคนเลยครับ ครอบครัว HLc บ้านนี้มีรัก

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มีความสุขมากๆขึ้นไปๆ ครับ ตลอดปีและตลอดไป ปล.มีเมากันทั้งเดือน อิอิ

16. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ขอให้หล่อให้รวย ขอให้รวยเท่าแขน ขอให้ไม่เจ็บไม่จนนะครับ มีความสุขมากๆนะครับ

17. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ!!

วันคล้ายวันเกิดผมวันที่ 9 กุมภาพันธ์ ครับ (เหมือนกับประธานสุดหล่อเลย^_^)

HLC ของเราอบอุ่นเสมอ ^^ __ ^^

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

วันที่ 14 ไงครับ พี่ เจอกกันที่ สาย 5 ผมเลี้ยงเต็มที่

14 เจอกันนะพี่เอา ลูกแล้วก็เมียไปด้วยไง อิอิอิอิ

19. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ขอให้มีความสุขกันเยอะๆนะครับทุกท่าน

20. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆน่ะครับ
    ท่านใดยังไม่มีเมียก็ขอให้มีซะ
    ท่านที่มีเมียแล้วก็ขอให้มีอีกน่ะครับ..........5555
    ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    มีความสุขกันทุกคนนะครับ

22. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ขอให้พี่ๆมีความสุข ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน น่ะ ครับ

23. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  24. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    รอได้ครับ...ไม่มีลืม...

25. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    HBD. นะครับ . . .

ผมเกิด 30 ก.พ. ไม่เห็นมีใครลงไว้ให้ผมเล้ย . . !@ !

26. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    HBD ทุกท่านที่เกิดเดือนนี้ด้วยนะครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำๆรวยๆ กันทุกท่านนะครับ

27. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    รวยๆๆๆ คิดสิ่งใดก็อย่าพึ่งท้อนะ ..... ไม่เจ็บไม่จนครับ

28. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    มึความสุขมากๆคับ รักกันยาวๆนะคับ

29. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอให้ทุกท่านสุขสมหวัง ในวันเกิดปีนี้นะครับ

และขอตอนรับเทศกาล ตรุษจีน ที่จะมาถึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้