ขอสอบถามเรื่องคอนโซลหน้าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 13 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ไม่ทราบว่าคอนโซลหน้าของตัวแวนในประเทศ สามารถนำมาใส่ตัวกระบะได้ไหมครับ แล้วถ้าเปลี่ยนเป็นประตูตัวนอกแล้วมันจะแนบสนิทกันพอดีไหมครับ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    คอนโซลแวนบ้านเราใส่ได้เลยครับ (ตาจาใส่อยู่)

ส่วนประตูตัวนอก เค้าออกแบบแผงข้างประตู

มารับกับคอนโซลตัวนี้อยู่แล้วอ่ะครับ

---------- Post added at 14:22:13 ---------- Previous post was at 14:21:59 ----------

คอนโซลแวนบ้านเราใส่ได้เลยครับ (ตาจาใส่อยู่)

ส่วนประตูตัวนอก เค้าออกแบบแผงข้างประตู

มารับกับคอนโซลตัวนี้อยู่แล้วอ่ะครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่เอ๊กเลยครับ

4. Nitcha

640
    1
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ เดี๋ยวผมลองไปหาจากเชียงกงดู ถามคุณเบิ้มเรื่องคอนโซลตัวนอก คุณเบิ้มบอกว่าไม่มีของเลย แถมคิวยาวมากกกกกกก เลยอยากหาทางออกทางอื่นดู

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมนะพยายยามหมให้อยู่ทุกท่านนะครับ น่าจะมีมาเร็วๆนี้ครับ
    ส่วนคอนโซน ไม่ว่านอกใน มันใส่ กันได้หมดเลยครับ แต่ตัวนอกจะมีพิเศษ ตรงที่ มีช่องปิดเปิดแอร์ บางรุ่นมี airbag นะครับ

---------- Post added at 08:54:17 ---------- Previous post was at 08:54:02 ----------

ผมนะพยายยามหมให้อยู่ทุกท่านนะครับ น่าจะมีมาเร็วๆนี้ครับ
    ส่วนคอนโซน ไม่ว่านอกใน มันใส่ กันได้หมดเลยครับ แต่ตัวนอกจะมีพิเศษ ตรงที่ มีช่องปิดเปิดแอร์ บางรุ่นมี airbag นะครับ

6. Nitcha

640
    1
    0
    ขอบคุณมาก ๆ เลยคุณเบิ้มที่เป็นธุระจัดหาให้ตลอดเลย ได้ประตูจากคุณนานแล้วไง อยากใส่ให้มันพอดีกันซะทีเดียวเลย จะได้ทำรายการต่อไปอีก ที่อยากทำต่อก็เช่นแอร์ดิจิตอล อยากใส่ไมล์ NX อะไรประมาณนี้ เปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ แล้วทำสี จากนั้นก็ส่งไปให้ภริยาใช้ คงต้องรบกวนคุณเบิ้มอีกเยอะเลยครับ

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อีกตัวที่ใส่ได้ ก็ ของ B13 ครับ หรือ ของ NX ก็ใส่ได้ นะ

:)

8. Nitcha

640
    1
    0
    NX ก็ใส่ได้จริงเหรอครับ น่าสนใจจริง ๆ แล้วถ้าใส่แล้วมันรับกับแผงประตูของเราไหมครับ

9. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ใส่ได้ ครับ แต่ จะหาได้ รึเปล่าเนี่ย อ่ะ ดิ

:)

10. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ใช่ครับ...หายากจริงๆ

11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    อิอิ...

ผมว่าคอนโซลเดิม ได้ Racing ดีนะครับ
    แต่คอนโซล Van จะได้แบบสวยงามเหมือนรถเก๋งดีครับ

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จิงจิงนะเทอจิงจิงนะเทอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้