ว่าด้วยเรื่องเฟืองท้าย

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย CA18DET, 31 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CA18DET

CA18DET Member Member

67
    0
    6
    ตอนนี้รถผมเฟืองท้ายลาโลกแล้วอยากถามว่าจะเอาของไรมาใส่ดีครับอ่อๆรถผมดัทสัน120วายครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ก้อใช้ของซันนี่ซิตี้บอยมาแปลงใส่ก็ได้ครับ

ส่วนหาได้ที่ไหน คงต้องดูตามเชียงกงแหละครับ

3. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    Ca 18 หรอคับ เพื่อความคงทน ไม่กล่องไม้ขีด ก็ เสรดดริกคับ
    แต่กล่องไม้ขีดดีกว่าน๊า มีให้เลือกความกว้างเยอะดี ล้อจาได้ไม่ล้นมาก

:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้