คัมรี่ มาเลเซีย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย paiboon.m, 15 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paiboon.m

paiboon.m New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับ มีไครเคยเห็นหรือเคยใช้คัมรี่มาเลเซียบ้างครับ มันมีส่วนต่างจากบ้านเราตรงไหนบ้าง แล้วมันเติมน้ามันแก๊สโซฮอล และ e20 บ้านเราได้ไหมครับ เพื่อนที่ทำงานอยู่มาเลบอกว่าไม่มีน้ำมันประเภทนี้ขาย

2. GuRu Speed

GuRu Speed New Member Member

26
    0
    0
    ไม่ทราบครับ แต่ที่แน่ๆรุ่นนี้ในบ้านเราโดนจับเรื่องสวมทะเบียนไปแล้วหลายคันอ่ะ

3. R 30 GT

R 30 GT New Member Member

22
    0
    0
    ไฟหน้าเล็กเรียวกว่า ไฟท้ายไม่มีทับทิมกลาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้