ชื่อ ธง อย่ระยองใช้ r 30

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย jomcheek @hotmail.com, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ชื่อ ธง ครับอยู่ระยอง ใช้ r 30 และ c 210 ครับ ฝากน้องใหม่ไว้ซักคนนะครับ tel 0899395887

1. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    สวัสดีครับ
    วันที่ 27 กุมภา นี้มีงานที่แหลมแท่น บางแสน
    ไม่รู้ว่าทราบหรือยัง ลองดูหัวข้อที่ว่า นัดไปแหลมแท่นดูครับ
    ถ้าว่างวันนั้นไปเจอกันก็ไม่เลวครับ เข้ามาทักกันได้ครับทุกคนฉีดยามาเรียบร้อย:teeth: จะได้รู้จักกันไว้:D
    พวกผมก็คงเตร่อยู่แถวๆรถน่ะแหล่ะครับ คงไม่ทิ้งรถไปไหน

2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    :):):):):):):):)

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    คนนี้ของจริงครับ มีทั้ง 210 และ R-30 สองคัน
    ในโรงรถรถเก่าอีกเพียบ คุณธงนี่ไม่ธรรมดานะครับ
    สั่งของไปเยอะเหมือนกันคับ.........555...รถเขาของครบ
    แทบทุกคันเลยนะเนี่ย.........เด๋วเจอกันงานบางแสนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้