จับ COM ใส่ NV กับ LCD 14"

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย num _nissannv, 15 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    จะดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ต ครบเซ็ทคับ

2. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    รูปไม่ขึ้นอะ

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. num _nissannv

181
    8
    0
    ติดตั้งแบบไม่มีเจาะคับ

5. num _nissannv

181
    8
    0
    มาแว้ว......

6. didomon

2,380
    2
    0
    แล้วเคชเอาไว้ตรงไหนครับ....:D

7. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ภาพสุดท้ายนี่ รู้สึกใครมีจอในรถนี่ จะมีกันทุกคนเลยนะครับ

อิอิ ...

แจ่มครับ Nootbook ติดรถ

8. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    เจ๋ง ๆ ๆ ๆ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เจ๋งจิงป่ะจ่า ถ้าเจ๋งจิงยืมลูกน้องซักหมู่มากระทืบร้าน ป.ซอย7ให้หน่อยดิ

10. num _nissannv

181
    8
    0
    เคส เป็นตัวเคสโน๊ตบุ๊คคับ
    อาแดปเตอร์ อินเวสเตอร์ ตัวเคส
    อยู่ในที่เก็บของหลังจอทั้งหมดคับ

---------- Post added at 20:40:30 ---------- Previous post was at 20:40:14 ----------

เคส เป็นตัวเคสโน๊ตบุ๊คคับ
    อาแดปเตอร์ อินเวสเตอร์ ตัวเคส
    อยู่ในที่เก็บของหลังจอทั้งหมดคับ

11. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แจ่มมากเลยครับ ผมกะเอา acer ตัวเล็กผมไปใส่ไว้อยู่เหมือนกัน

12. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ถ้ารถสะเทือนบ่อย ๆ แล้วฮาร์ทดิสก์จะไม่เสียเหรอครับ ทำยังไงอ่ะครับ สอนหน่อย

13. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ระวังโน๊ตบุคพังเด้อ! เคยพังมาแระ

14. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    มิแนะนำ...(เพราะจอมันใหญ่ไป...เดี่ยวดูเพลิมลืมดูทาง อิอิ จะเป็นอันตรายได้)

15. didomon

2,380
    2
    0
  16. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สุดยอดครับเวลาขับอย่าดูเพลินนะครับ

17. Q NV LLSJ

Q NV LLSJ New Member Member

1
    0
    0
  18. num _nissannv

181
    8
    0
    ส่วนใหญ่คนที่ใช้งาน จะเป็นตุ๊กตาหน้ารถซะมากกว่า จะใช้ก็ต่อเมื่อขับทางไกล ออกงานต่างอำเภอ
    ส่วนตัวผม จะเปิดก็ต่อเมื่อจอดรถ ดื่มเท่านั้นคับ
    ส่วนฮาร์ทดิสก์ที่จะเสียนั้น ถูกต้องคับ เกิดจากสะเทือน ในเบื้องต้นที่ทำ ผมใช้แผ่นฟองน้ำค่อนข้างแข็งรองด้นล่างแล้วคับ
    หรือถ้ามันเสียขึ้นมาจริงๆ ก็คงต้องเปลี่ยนอะคับ แต่เดี๋ยวนี้รถหลายคันติดตั้งกันเยอะนะคับ ลองเข้าไปดูที่นี่คับ
    http://www.carpcclub.com/http://www.carpcclub.com/

19. BOSSAPP

179
    1
    0
    ผมไม่นิยมความรุนแรงอ่าป๋าอ๊อด

20. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่นิยมความรุนแรงแต่ชอบให้ที่บ้านทำรุนแรงใช่มั๊ยจ่า555

21. Sam_osk

Sam_osk New Member Member

61
    4
    0
    หา netbook จอ 9 นิ้วแบบที่ใช้ ssd ครับ

ขนาดเครื่องไม่ใหญ่จนเกินไปแถมกันสะเทือนดีกว่า hdd เยอะ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=pJMGAdpCLVg[/media]

22. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    แล้วกลางวันมันไม่ร้อนหรอครับ

เวลาตากแดดอ่า

---------- Post added at 10:29:15 ---------- Previous post was at 10:28:59 ----------

แล้วกลางวันมันไม่ร้อนหรอครับ

เวลาตากแดดอ่า

23. สร้างสรรค์ดีครับ...

24. BOSSAPP

179
    1
    0
    นั่นเขาเรียกซาดิสแล้วป๋า :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้