SI สีเหลืองของใครใน Club หรือเปล่าครับ เห็นหมดสภาพอยู่หน้า วค.พระนคร ถนนแจ้งวัฒนะอะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boonsong Tubtimtong, 15 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boonsong Tubtimtong

Boonsong Tubtimtong New Member Member

31
    0
    0
    เมื่อวานนี้ วันอาทิตย์ที่ 14-02-10 เวลาประมาณ 16.00 น.พาเจ้าคูเป้น้อยไปกินลมแถวรามอินทรา แวะเข้าปั๊ม ปตท. กม.3 เห็น Si สีเหลืองสงสัยจะเพิ่งล้างมา กริบเชียววิ่งสวนออกมา ว่าจะตามไปแล้วเชียว ( พอดีปวดฉี่ ) หลังจากเสร็จภาระกิจเรียบร้อยแล้ว ขับออกมาจะไปเอเวนิวแจ้งวัฒนะ มาถึงช่วงวงเวียนบางเขน รถ ( เม่ง ) โค-ตะ-ระ ติดเลย เวลาน่าจะประมาณ 16.30 น.เห็นจะได้ ไม่รู้ว่ามันติดอะไร และแล้วก็เห็นจะไรเหลือง ๆ อยู่ไกล ๆ อ่าวไหนได้ นั่นมันที่สวนเราออกมานี่หว่า ไหงมาจอดอยู่บนสะพานหน้า วค.พระนคร พอถึงจุดเกิดเหตุ สภาพ หน้ายับ ตาข้างซ้ายปริ้นห้อยออกมาเชียว กระโปรงกระจาย เห็นแย้วเสียวจัง แต่ไม่เห็นคนขับอะ กะว่าจะจอดถ่ายรูปมาแปะให้เพื่อน ๆ ดูเสียหน่อย คุณตำรวจดันไม่ให้จอดเสียนี่ ถ้าเป็น Si ของเพื่อน ๆ ใน Club ก็มาเล่าเหตุการณ์ให้เพื่อน ๆ รับทราบบ้างนะคร๊าบ...( หวังว่าคงไม่เป็นไรมากนะครับ ??? ) :sad::sad::sad:

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    คายครับๆๆๆๆ มาแจ้งหน่อยครับ คลับเรารึป่าว แล้วเปนอารายมากมั้ยๆๆๆๆๆ

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โอ้วหน้ายับเลยเหรอ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอให้ไม่เป็นไรนะคับ

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เจ้า ของ คงไม่อยาก เปิดเผย ตัว กระมัง

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อาจจะเซ็งๆอยู่

7. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    .......

ได้ข่าวว่าเจ๋งนี่ ขับรถซิ่งบาดหน้ารถนายกอะ.....อิอิ

8. punkskate007

3,546
    1
    0
    ฮ้าๆๆ ใช่เหรอพี่แจ็ค

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไม่ใช่รถผม แถวแจ้ง ผมไม่เห็นสีเหลืองนะ แถวแจ้ง ผมเห้นบ่อยๆ ก็ น้ำเงิน กับ ดำ

จะมี ที่วังหิน นะ คันเหลือง ฝาเคฟล่า แต่ไม่รู้จักครับ

หวังว่าคงไม่ใช่ คันนั้น นะ

ขอให้คนขับไม่เป็นอะไรแล้วกัน รถมันซ่อมได้

---------- Post added at 08:34:02 ---------- Previous post was at 08:33:47 ----------

ไม่ใช่รถผม แถวแจ้ง ผมไม่เห็นสีเหลืองนะ แถวแจ้ง ผมเห้นบ่อยๆ ก็ น้ำเงิน กับ ดำ

จะมี ที่วังหิน นะ คันเหลือง ฝาเคฟล่า แต่ไม่รู้จักครับ

หวังว่าคงไม่ใช่ คันนั้น นะ

ขอให้คนขับไม่เป็นอะไรแล้วกัน รถมันซ่อมได้

10. App_si

App_si New Member Member

33
    0
    0
    Valentine ปี้นี้คงจำได้อีกนานกับประสบการณ์เสียว ๆๆๆๆ
    ยังไงรถก็ซ่อมได้ ขอให้คนขับปลอดภัยก็พอคับ

ปล.....si เหลือง เหมือนกัน โซนรามอินทรา เหมือนกันคับ

11. thananonn

1,973
    34
    0
    ชื่ออะไรหรอครับ

อยุ่ตรงวังหินหรือปล่าว

12. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    ไอ้ปอนป่าว.........มันอยู่ ก.ม. 2

13. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    รถมานอ่ะนะจะชนลำบากอ่ะ เบรก H22 เครื่องเดิมติดแก็ส แค่แตะหัวมานก็จะทิ่มแล้ว

14. punkskate007

3,546
    1
    0
    น่านจิ

15. App_si

App_si New Member Member

33
    0
    0
    ชื่อ เน คับผม
    อยู่รามอินทรา ก.ม. 10 แต่วิ่งซอยเสือใหญ่ วังหิน ลาดปลาเค้า บ่อยคับ

16. thananonn

1,973
    34
    0
    เจอกันก็ทักได้นะครับ :D

ภก 7451

17. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    วังหินผมก็เจอสีเหลืองบ่อยๆ อยู่อู่แถวๆหลัง foodlion

18. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกัี๊บ(-/l\-)

ขออย่าให้คนเป็นอะไรเลยคะ นี่ก็อยู่แถวเลียบทางด่วนคะ

19. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เหตุการณ์แบบนี้ไม่มีใครอยากให้เกิดครับ ฟาดเคราะห์คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้