BANGSAEN MEETING CAR CLUB 2010

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tsk, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tsk

tsk New Member Member

175
    4
    0
    เนื่องจากลานกิจกรรมแหลมแท่น ในวันที่ เสาร์ ที่ 27 กุมภาพันธ์ มีกิจกรรม BANGSAEN CLASSIC AUTO MOBILE FESTIVAL ส่วนวันศุกร์เป็นการนัดมารวมตัว(meeting) แบบสบายๆ ในสไตล์ คนที่ชื่นชอบแต่งรถ ภายในลานพบกับกลุ่ม CAR CLUB ต่างๆมากมาย
    รวมทั้งรถเครืองเสียง กลุ่ม VIP กลุ่มLOWRIDER กลุ่ม STREET RACING กลุ่มDRAG
    อื่นๆอีกมากมาย หากกลุ่มใดสนใจ สามารถติดต่อตามเบอร์ต่อไปนี้ ตู่ สติกเกอร์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2010
  2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ไกล้ๆบ้าน น่าสนครับ เด๋วถามน้องๆในคลับก่อน

3. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    น่าสนๆ มากมาย แต่รูปมันต่างประเทศปะเนี้ย เอ่าสะหรูเลยยย (อ๊อดๆ)

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    บางแสน ผมไปได้นะ หุหุ

แต่กลัวแมงเข้ายาก ถนนมันแคบๆ

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โหยยยยย แค่อธิบายมาก็น่าสนแล้วอะพี่ๆ

6. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    รถสวยๆเยอะดีคับ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

น่าสนใจ แต่มันจะติดๆกันเลยนะ อาทิตย์ถัดมาก็มีตติ้งคลับเราเหมือนกัน

8. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    โห สอบเสร็จพอดีเลย พวกพี่ๆไปกันไหมคับ
    ผมอยู่ชลบุรีอยู่แล้ว

9. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เป็นงานใหญ่ทางภาคตะวันออกเลยนะคับเนี่ย

เด๋วไปถ่ายรูปด้วย เพราะไปงาน เรโทรอยู่แล้วคับ

10. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เจ๋งดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้