รบกวนครับ VIGO 4 ประตูใส่ TEIN SS เป็นงัยบ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย NIPPON SHOP, 16 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    VIGO 4ขับ 2 ประตูใส่ TEIN SS เป็นงัยบ้างครับ
    ดีกว่าเดิมเยอะเปล่าครับ นั่งหลัง กระด้างเปล่าครับ
    รบกวนทีครับ

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ม่ายแน่ใจเลยคับ
    ต้องรอวีโก้ ดำ ๆ สี่ดอมาตอบนะคับ
    เพราะเค้าใส่อยู่ แต่ไม่รู้ใช่ ss ป่าวนะ
    ผมมันงบน้อยเลยได้แค่ใช้ Winner ก้อแค่นั้น อิอิอิ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอก่อนนะครับ

4. เชิญเทพวีโก้ มาให้ความกระจ่างหน่อย

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    TEIN เค้าได้ความมันใจเรื่องความหนึบอยู่แล้ว แต่จะกระด้างแค่ไหนอยู่ที่โหลดมากน้อยด้วยละครับ
    จะเน้นขับใช้งานก็ปรับนิ่มหน่อย ถ้าเน้นวิ่งสนามก็ต้องแข็งนิด ชุดแหนบดัดมากน้อยแค่ไหนก็จุดหนึ่ง

6. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ไม่รู้ว่าใช่เราอ๊ะป่าวน๊า
    ถ้าใช่ผมก็ขอตอบเลยนะครับ
    ของผมไม่ใช่ TEIN SS ครับ
    ของผมมันรุ่น SUPER STREET DUMPER เองครับ
    ถ้าถามว่าดีมั้ย=ผมว่าดีกว่าเดิมเยอะครับ นั่งหลังไม่กระด้างนะครับอยู่ที่เราจะปรับความหนืดมันด้วยอ่ะครับแล้วก็ขึ้นอยู่กับแหนบด้วย ของผมดัดแหนบ 2.5 ลองกล่องอีก 1.5 เอาแหนบบรรทุกออก แต่ตอนนี้ของผมปรับหนืดเป็น 0 ทั้งหน้าหลังเลย คนนั่งหลังก็เลยมีกระเด้งนิดหน่อยอ่ะครับ<ส่วนมากนั่งกันแค่ 2 คน> แต่ตอนที่ผมยังไม่ได้ดัดแหนบ+ปรับหนืดเพื่ม ผมใส่กล่องโหลดหลังแค่ 2.5 มันก็ไม่กระด้างนะครับ :eek::eek:

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  8. NIPPON SHOP

932
    5
    0
    ขอบคุนมากครับ

9. VG<Black>

2,137
    19
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek:

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    winner มาดู TEIN

11. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    จะใส่งูเขียวเหรอ เค้าว่าดีนักหนา ไม่เคยลองซักที หุหุ

12. มาดูมั้ง

13. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    แวะมาดู....อิอิ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ทองส้ม แอบมาดูเขียวววววววววววว

15. เมื่อไรจะเบื่ออ่ะ จะได้เซ๊งต่อ ฮิฮิ

16. NIPPON SHOP

932
    5
    0
    รบกวนอีกทีครับพี่
    ของใหม่บ้านเรากี่ตังครับ
    แล้วมือสองอะครับ

17. VG<Black>

2,137
    19
    0
    ของใหม่ตอนนี้ไม่แน่ใจในเรื่องราคาเลยครับ ตอนผมซื้อที่ ATP ราคา 32500 ไม่รวม EDFC อีก 15000 คับ
    แต่ตอนนี้เห็นว่าราคาขยับขึ้นอีกนะครับไม่แน่ใจเห็นมีคนเคยบอกมาว่าประมาณ 38,xxx อ่ะครับ
    ไม่ทราบว่ารถคุณ NIPPON SHOP เป็นตัวเตี้ยหรือตัวสูงอ่ะครับ
    ถ้ามือสองรุ่นที่ผมใส่อยู่ผมไม่รู้ราคาจริงๆครับต้องขอโทษด้วยนะครับ
    แต่มือสองรุ่น SS 2WD 4ต้น เห็นมีคนขายอยู่ 20000 อ่ะครับ:eek:

18. VG<Black>

2,137
    19
    0
    คงจะอีกนานอ่ะดิพี่เอ๋แต่ระดับเสี่ยเอ๋จัดของใหม่ไปเลยคร๊าบ 55555+

19. NIPPON SHOP

932
    5
    0

ของผมตัวเตี้ยครับ

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

กระจ่างเลยคับเสี่ย...... อิอิ

ปล. และที่ว่า นั่ง 2 คนเนี่ย...... 1 คุณ และอีกคนนี่ คนไหนคับ....... เอ ผมชักจะสับสนและเนี่ย คริ คริ

21. VG<Black>

2,137
    19
    0
    เล่นแบบนี้เสียวสันหลังวาบเลย เหอะๆ
    เออ..เมื่อ 1-2 วันก่อนผมขับรถผ่านหน้า 0 Honda ผมเห็นคุณนั่งกินข้าวกะคัยอยู่หรอครับผมสั้นๆ ผิวขาวๆอ่ะ คุยกันกระหนุงกระหนิงซะด้วย
    แต่ผมดูแล้วไม่ใช่คนที่คุ้นเคยเลยน๊า หุหุ

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    นั่นแน่
    น้าอาท นี่ใช่ย่อยนะเนี่ย
    เดี๋ยวอีกหน่อยจะมาเป็นสาวก TEIN ด้วยคนนะ
    เมื่อวานเพิ่งไปสอย Mono Flex มาง่ะ

23. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0

24. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว้าว...ของเทพมาอีกละ

25. ว้าวววววววววววววววว

26. พี่อยากได้ของถูกอ่ะ ฮิฮิ

27. VG<Black>

2,137
    19
    0
    แหล่มเลยใส่คันไหนอ่ะตาหมู

28. น้องหมูเขาเหลือจิงๆ สุดยอดไปเลย

29. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อิอิอิ ใส่วีโก้ 4 ดอ คันข้างล่างเนี้ยคับ

ไม่ถึงขนาดนั้นมั้งคับ เสี่ยเอ๋

30. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    แล้วเอา winner ใส่ตรงไหนอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้