..ครีบระบายความร้อนฝากระโปรงแบบในรูป หาซื้อได้ที่ไหนครับ..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 17 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    แบบในรูปอ่ะครับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ มันมีแยกขายเลยป่ะครับ

ไม่ไหวแล้ว อากาศแบบนี้ ในห้องเครื่องโคตรร้อนเลยครับ

ปล. ขออณุญาติท่านเจ้าของรถด้วยนะครับ ขอยืมรูปหน่อยคร้าบบ :)

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ร้านไฟเบอร์ชั้นนำทั่วไป.

3. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับพี่ดุ๊ก :)

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เรื่องราคาไม่แน่ใจครับ เพราะไม่ค่อยใด้ใช้บริการงานไฟเบอร์เท่าไร เคยทำลิ้นหน้าLANCER GTIกับพี่กานต์ 1800.- บาท ไอ่นี่มันต้องเจาะฝากระโปรงด้วย ลองไปคุยหลายๆร้าน เทียบราคาดูก็จะได้ราคาและงานที่ถูกใจครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้