สวัสดีจ้า...แวะมาทักทาย คิดถึงClub Si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย racingX_girL, 16 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    สวัสดีจ้าชาว Club Si ทุกท่าน ไม่ได้แวะเข้ามาในบอร์ดเลย (เน็ตโลสปีด เดี๋ยวนี้ 10 เมก เจริญแล้ว..)

เป็นยังไงกันบ้าง? สบายดี? รถแรงไม่มีตก? เมาทุกทริป?

มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะแล้วสินะ เดี๋ยวขับรถบนถนนจะเห็นสติกเกอร์คลับ

แต่มองหน้าแล้วไม่รู้จัก แสดงว่าคนเพิ่มขึ้น

ไว้ว่างๆ (จะว่างเมื่อไรไม่รู้) จะแวะไปเยี่ยมเยียนที่มิตติ้งน๊า

p'mar

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ว๊าวววว แมวน่ารักดีคับ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    หวัดดีครับพี่ ไม่ได้คุยกันเลย สบายดีไหมพี่

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    หวัดดีคับพี่มาร์มะได้เจอกันานมากกก

5. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    สมาชิกรุ่นเดอะ เจ๊มาร์....^^

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    น้องใหม่มาไม่ทันรุ่นเดอะ ขอคารวะครับ แหะๆ แล้วเจ๊ใช้รถอะไรอยู่อ่ะ :D

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แหมม...พี่นี่ก็รุ่้นพิมพ์นิยมเหมือนกันแหละ

พี่มาร์ ที่เห็นบ่อยๆก็ขับ Wish อยู่ แต่เวลาอื่นไม่แน่ใจขับคันอีกรึป่าว

คิดถึงพี่มาร์เช่นกันนะคะ ช่วงนี้น้องวาก็ทำงานหนัก

ก็ว่าจะเก็บเงิน รอทำSurprise เหมือนกัน แต่คงใช้เวลานานหน่อย

อาจจะต้องหยุดแข่งรถไปสักพัก ทำรถเอาไว้หาเงินหาทองก่อน

คนเรามันก็ต้องมี Upgrade กันบ้าง จริงไหมพี่ ฮาๆๆๆ

8. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    punskate007 : เอาสักตัวมั้ยจ๊ะ ที่บ้านมีเยอะ...

B_Bank(SI) : พี่สบายดี ทำงานตลอด งานเข้า เงินเข้า ต้องเอาไว้ก่อนสิ

bookSI : สวัสดีจ้าบุ๊คไม่เจอนานเช่นกัน สบายดีแฟนคนเดิมเปล่า (เอ๊ะ..ยังไง)

nott_za : แหม...มาว่าเจ๊รุ่น เดอะทำอย่างกะเราเพิ่งเข้าคลับงั้นนี่ 555

Khonchan : ตอนนี้ก็ใช้ WISH สีดำ และ Alphard Hybridสีขาวค่ะ (ถ้าเจอกันคงทักทายลำบาก รถเดิมๆมะมีอะไรให้สังเกตุเท่าไร)

ส่วนน้องวา : จะทำsurprise นี่ทำอะไร จะแต่งงานรึ หึหึ...!!! ว่าแต่จะupgradeเป็นรุ่นไหนนี่??

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    แหม คุณ วา รุ่นไหน ไม่ต้องบอกกันแล้ว ;)

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีคับพี่มาร์ เจอพี่ตอนมีทติ้ง sea section อ่ะคับ

ว่าแต่วาเก็บตังทำศัลยกรรมเหรอ อิอิ ^^

Joice++Jum

11. racingX_girL

98
    2
    0
    จ้า จำได้จ้า...พี่ยังไม่แก่นะคะ

ช่วงนี้แอบมาอ่านบอร์ดทุกวัน หึหึ

12. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    net แรง เข้าได้ทุกวันละสิ อิอิ

13. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    พี่มาร์สบายดีนะพี่ :D:D:D

14. racingX_girL

98
    2
    0
    เน็ตแรง...คนก็แรงนะจะบอกให้ 555

สบายดีจ้าเบส ตอนนี้เลี้ยงหลานเพลินเลย แถมกำลังจะได้หลานคนที่ 2 แล้ว

เอารูปลูกมาอวดบ้างสิ มะเคยเห็นหน้าเลย

15. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ไม่รุ้จกั แต่ก็ ทักทายนะคับพี่

แมวน่ารักมาก อิอิ

16. racingX_girL

98
    2
    0
    ค่ะ สวัสดีค่ะ คุณBask
    ไอ้กุชชี่นี่เหรอน่ารัก น่าเตะสิไม่ว่า หน้าตากวน...มาก

17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0

เหอะๆ ของอย่างนี้ใช้เวลาเป็นปีๆ รอชมๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 07:26:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 07:26:02 ----------

ตัวเราคงไม่ทำอะ แต่รถเราอะไม่แน่ ฮาๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้