เจอแล้วสาเหตุที่เบาะหลังส่งเสียงดังก็อกแก๊กเวลาสะเทือน ใครมีอะไหล่บ้าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 6 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ประมาณว่ารถสะเทือนแล้วดัง ก็อกๆ แก๊กๆ ตัวที่อยู่ในวงกลมสีแดงเลยครับ มีสองตัวซ้ายขวา
    เป็นบูชเหล็กหุ้มด้วยพลาสติก พลาสติกมันสึก เหลือแต่แกนที่เป็นเหล็ก มันก็กระแทกกับหูยึดเบาะตรงๆครับ
    ไม่รู้ว่า EK9 มีเหมือนกันหรือเปล่า อย่างที่เห็นมันเป็นชุดหูยึดเบาะเบอร์ 10 ไม่ขายแยก แต่อยากได้บูชตัวเดียว ใครมีบูชตัวนี้แบ่งขายให้ผมสักตัวนะครับ :cry:

2. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    เก็บความรู้ครับ

แต่ดูภาพแล้วงง นิดๆ

3. My_Mint

1,617
    9
    0
    ^
    ^
    มันอยู่ด้านข้างของเบาะตัวหลังพิงอ่ะครับ ถ้าใครเคยถอดเบาะหลังเปลี่ยนปั๊มติ๊กหรือว่าเปลี่ยนพรมจะเจอไอ้ตัวนี้แน่นอน :D :D

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    เก็บความรู้คับแต่เราไม่มีเบาะหลังแย้ว

5. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ลองถามพี่มาด body shop ดูครับ น่าจะพอหาได้

6. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    หุหุ น่าจะหายากนะ

7. My_Mint

1,617
    9
    0
    มีเบอร์ติดต่อมั้ยครับพี่ชาย รบกวนหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้