อยากได้ม้าเพิ่มอ่ะคับ ช่วยหน่อย....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nung_111, 4 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เรื่องของเรื่อง คือว่าอยากจาทาม 2J GE ให้มีม้าเพิ่มอ่ะคับ ( จาเอาไว้ไล่ตัวแรง ในคลับสักหน่อย อิอิ ):p:p
    จะต้องทามรัยมั่งอ่ะคับ ถ้าใส่กล่อง F-con V จะเพิ่มได้ซักกี่ม้าคับ (สงสัยทามเยอะแน่ ๆ ):sad::sad:
    ช่วยแนะนำหน่อยคับ

2. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    หันมาคบเจโบไหมครับ

3. ไม่จำเป็ยต้อง เอฟคอนหรอกคับ หันมาเล่นเจโบดีก่า ถ้าใส่เอฟคอนนะคับ( ไม่โบไม่จำเป็นเท่าไหร่)

4. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    หันไปคบเจกันหมดเลย

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ถือศีลกันหมดเลย...

6. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    งั้นคงค้องเก็บตัง วางใหม่ซะแล้วมั่ง
    เล็งไว้ 2J GTE อ่ะคับ
    แต่ก็อยากทามตัวเนี่ยให้มันสุด ๆ อ่ะ ท้าทายดีอ่ะ

7. ทำเจไม่โบให้วิ่ง เกรงว่ากว่าจะเเรงมันจะหมดมากกว่าเปลี่ยนมาเล่นเจโบน่ะสิครับ แล้วทำไปไม่รุ้มันจะเเรงจิงรึป่าวด้วย เห็นโมเพิ่มกันมีแต่เอาเจโบมาทำทั้งนั้นเลย
    ถ้าเป็นพวกวีเทคฮอนด้าก็ว่าไปอย่าง ผมว่ามันจะหมดงบเยอะกว่ามั้งครับ ถ้าจะเอาตัวนี้ไปขุนม้าเพิ่ม

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ อัฟ ให้ ครับ

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เจอมาเยอะ ที่ว่าท้าทายอ่ะ หมดไปเยอะได้ม้าไม่กี่ตัว สุดท้ายจะได้ยินว่า "รู้อย่างนี้วางเจโบตั้งแต่แรก" ลองคิดดูนะครับ ไม่อยากให้เจ็บตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้