รบกวนช่วยหากระทู้เก่าให้ทีครับ ผมหาไม่เจอ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 18 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    กระทู้ที่พูดถึงเหล็กรูปตัวยูที่มีพลาสติกหุ้ม อยู่ที่ตัวถังตรงประตูอ่ะครับ ใช้สำหรับให้ประตูมันล๊อกเวลาเราปิดอ่ะ ที่พอเวลาเราใช้ไปนาน ๆ แล้วพลาสติกมันจะแตกทำให้ปิดประตูไม่แน่นอ่ะครับ ผมเคยอ่านผ่าน ๆ แล้วจำไม่ได้ แต่ตอนนี้ของผมมันแตกซะแล้ว ไม่รู้จะซื้ออะไล่ซ่อมได้ที่ไหนครับ ช่วยทีนะครับ:cry:

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ผมเคยเบิกศูนย์นานมากแล้ว...:)

ร้านขายอะไหล่น่าจะมีนะ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หน้าซื้อขายเลยครับ

4. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ของเทียบอย่างดี ตัวละ 80 บาทครับ ที่วรจักร :)

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่ดิวเลยครับ ช่วงนี้ไม่มีของมาขายเหรอคับ

6. Nitcha

640
    1
    0
    ต้องบอกที่ร้านเขาว่าเราจะซื้อตัวอะไรครับพี่ดิว ผมเรียกไม่ถูก

7. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0

เค้าเรียกว่า "เหล็กรับกลอนประตูครับ" :)

8. Nitcha

640
    1
    0
    ขอบคุณครับ ทีนี้จะได้ซ่อมซะที อิอิ

9. duckgolo

duckgolo New Member Member

101
    4
    0
    โชคดีจริงๆที่เจอกระทู้นี้ ของผมก็พึ่งแตกว่าจะไปหาซื้ออยู่ ขอบคุณมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้