ขอสอบถามพี่ๆ เรื่องเครื่องกระตุก

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย sasaton, 23 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sasaton

sasaton New Member Member

16
    0
    0
    ผมพึ่งซื้อรถ มา ขอสอบถาม เรี่องเครื่องกระตุกเวลาขับไป(ประมาณ2500 รอบ) รถติดแก๊สแล้ว:cry:
    แล้วเวลาเดินเบาก็เกือบจะดับ(บางครั้งดับเลย)

2. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    อาการคล้ายกัน แต่ผมเปลื่ยนเครื่องแล้ว กรองอากาศทำความสะอาดดูอาการที่ว่าก็หายครับ ไม่รู้ว่าจะเหมือนกันไหม เอาใจช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้