ขอความรู้เรื่องโช๊คซิ่งหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย CorsaiR, 22 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CorsaiR

CorsaiR New Member Member

54
    0
    0
    หวัดดีครับเพื่อนๆพี่ๆในคลับ
    ผมอยากขอคำแนะนำเรื่องโช๊คซิ่งหน่อยครับ คือผมกำลังหาโช๊คซิ่งสตรัทปรับเกลียว
    มาติดรถสักชุดอะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะเลือกมันยังไงดีครับ
    ประมาณว่าโช๊คที่ใส่กับEKมันสามารถใส่กับSiเราได้เหรอป่าวครับ มีอะไรที่ต้องระวังในการ
    เลือกซื้อเหรอป่าว (เด๋วซื้อมาแล้วใส่ม้ายได้แล้ว งานเข้าอีก) ???
    ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับคำแนะนำ:eek:

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ek กับ si ใส่กันได้คับ ลองบอกงบประมาณมาดูจะได้จัดตัวเลือกให้แคบลงคับ ^^

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    แจ่มเลย

4. ลองอ่านกระทู้นี้ดูก็แล้วกันนะครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=694369

5. CorsaiR

54
    0
    0
    งบยังน้อยกะว่าจะค่อยๆแต่งไปอะครับ (มือใหม่หัดแต่ง)อะครับพี่ Booksi
    พอดีไปเจอApexi N1 WS มาอะครับ

6. CorsaiR

54
    0
    0
    กระทู้โดนครับพี่ชอลิ้วเฮียง
    เจ้า Apexi N1 WS มันเป็นยังไงบ้างอะครับ? ไงช่วยวิจารณ์กันหน่อยนะครับพี่ๆ:):)

7. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    ของเด็ดเลย ^^ Apexi

ผมได้แต่หวังลอยๆ จะเอาๆ ก็ไม่ได้เอาซะทีสุดท้าย ก็ เก็บรถจนหมดตัว กลุ้มมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้