ย้ายมามะบอกเลยนะ พี่เป้ พี่หนึ่ง ง้วน โอ้ต......

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Kobe, 4 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kobe

Kobe New Member Member

112
    3
    0
    ถ้าตี๋มะบอกก้อมะรู้ นะเนี่ย..............

กรรม........... :cry:

2. sir

sir New Member Member

15
    0
    0
    ง่า ตั้วจัง เค้าย้ายมานานแว้วอะ ปายอยู่ไหนมาหรองับ
    ยังไงก็เข้ามาแจมนะงับตั้วจัง

...แหม เด๋วนี้ขาย ล้อเอนไกแล้วหรองับ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอโทษที ครับ เบอร์โทรของตั้ว หายพร้อมกับ บอร์ดปิด นะครับ พี่ม่ายรู้จะทำอย่างงัย ก็ได้แต่ให้สมาชิก แต่ล่ะท่าน ช่วยๆ กับกระจายข่าว...............

ถ้ายังงัยก็เข้ามาเล่นกันที่นี่ นะครับ มาเริ่ม สิ่งดี ดี มิตรภาพ ฉันท์พี่น้องกันใหม่ รับรองคราวนี้อยู่กัน นาน ม่ายไปไหนแล้ว

ยินดีต้อนรับ สู่บ้านที่ใหม่ แต่หน้าเก่า ****** Pickup Freedom Club *****

*-* ________ อิสระอยู่ รอบตัวเรา ________ *-*

4. Kobe

112
    3
    0
    ครับ แซวเล่น ขำๆ น่ะครับ

ปกติเรสซิ่งเวป ตั้วไปขลุกที่ ขี้เหงาคลับ อ่ะงับ อิ อิ

5. Kobe

112
    3
    0
    พี่เติบ ใช้ชื่อ sir มันทะแม่งไงมะยู้ สู้ webmaster มะด้ายยย เท่ห์ก่าเยอะ

ปล. แมกส์เหรอ ขายหาเงินบ้าง งับ อิ อิ

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ตั้วทิ้งเบอร์............................ให้พี่ด้วย

มีอะไรพี่จะได้โทรแจ้ง....................

แล้วเสาร์นี้เขามี Meeting กันแถวพระราม 5 ร้านไก่ย่างโคราช สนไหมจ๊ะ..........แจ้งด้วยจะได้จองโต๊ะ

มานะม่ายได้เจอกันเลย..........................ได้แต่เล่นในบอร์ด

7. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    นั่นไง

พี่ตั้วมาไม่ทันไร

ก็มีคนมาขอเบอซะแล้ว

ดูผมซิมานานแล้ว ยังม่ะมีใครมาขอเบอเลย

555+

8. sir

sir New Member Member

15
    0
    0
    อัพไปคร๊าบบ บ้านใหม่ ของพวกเรา

9. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  10. Pe..Strada

3,417
    8
    0

เดี๋ยวพี่แจกเบอร์ให้เอาไหม......................เอาให้บ้านร้าวเลย.........เอาป่ะ.......:D .............:D

11. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ยินดีต้อนรับกลับมารวมกันอีกครับน้องๆๆทุกคน

12. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ยินดีต้อนรับกลับมารวมกันอีกครับน้องๆๆทุกคน

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เข้ามาเล่นกัน..............................เหมือนเดิมนะค้าบบบบบบบบบบบบบ

เหมือนเดิมทุกอย่าง...................ความหวังดี......... มิตรแท้.........มิตรภาพ..........ที่ไร้ขีดจำกัด

14. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    งั้นผมขอ แบ่งปันความแรงด้วยซิครับ

คริ คริ

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ได้ครับ................เอากี่ขีด..............ดีครับน้องง้วน

อิ...............................อิ..................................อิ

16. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    พี่เป้ขายเนื้อทอดหรือครับ .......................... :D :D :D

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เนื้อสด...........................................อาวปล่าว

ขายเป็นตัวนะ........................ม่ายขายเป็นขีด

อิ................................................อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้