ถามเซียนฮอนด้าเรื่องลิ้นหน้าสปูนคร๊าบบบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GuRu Speed, 23 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GuRu Speed

GuRu Speed New Member Member

26
    0
    0
    ไม่ทราบว่างานร้านไหนในบ้านเรา ที่ทำลิ้นหน้าสปูนออกมาแล้วเหมือนของจริงมากที่สุด แบบเนียน เรียบ ไม่หนาจนเวอร์ อ่ะครับ ขอเน้นเป็นเนื้องานไฟเบอร์นะครับ ไม่ทราบราคาอยู่เท่าไหร่ ยังไงรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ..จะเริ่มแต่งแล้วฮะ ขอบคุณครับ

2. GuRu Speed

26
    0
    0
    เอ่อ..ตกลงไม่มีใครแนะนำนู๋บ้างหรอคับ

3. GuRu Speed

26
    0
    0
    เอ่อ...

4. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ไม่ทราบร้านเลยครับ
    แต่เป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันครับขับรุ่นเดียวกัน

---------- Post added at 10:57:14 ---------- Previous post was at 10:56:58 ----------

ไม่ทราบร้านเลยครับ
    แต่เป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันครับขับฮอนด้าเหมือนกัน

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ลองโทรไปเบอร์นี้ดูนะครับ 081-8309964 น้องโซ @ SONIC STATION เค๊าทำเฉพาะพาร์ทของHONDA อยู่ที่WEB JAZZ CLUB งานดีมาก ส่วนงานลิ้นSPOONในEGลองคุยดูครับว่ารับไหม ถ้ารับงานสวยแน่นอน.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้