ห้องนี้มันเงียบจังเลย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย comarecord, 30 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. comarecord

comarecord New Member Member

6
    0
    0
    จริงๆแล้ว go kart สนุกมากเลยแต่ทำไม ไม่ค่อยมีคนสนใจก็ไม่รู้
    ผมเองขนาดลองเล่นแค่ครั้งเดียวยังติดใจเลย อยากเล่นอีก :D

อ่อโทษทีครับลืมไป อยากรู้จังว่ามี ที่อื่นที่ให้ข้อมูลเกี่ยวกับ รถ go kart อีกมั้ยครับ ที่เป็น ภาษา ไทย อ่ะครับ

2. เข้าใจว่าคนยังรู้จักเวบนี้น้อยทำให้ไม่ค่อยคึกคัก เห็นด้วยที่ว่าขับโกคาร์ทแล้วสนุก โดยรวมแล้วสนุกกว่าขับรถธรรมดาเยอะ ยิ่งได้ไปลองขับตามสนามต่างๆยิ่งสนุกใหญ่

3. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    อย่างที่ พี่นักแข่ง บอกครับ

ลองเข่าไปที่ www.kartthai.com

4. NarawooD

NarawooD Guest

0
    0
    0
    :)

http://cm-club.com/forums/index.php?board=44
    อันนี้อบอุ่นครับ
    ผมเข้าไปครั้งแรก รู้สึกดีครับ

แต่จะให้ดีเอา 2 Board เลย อิอิอิอิ

5. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    หวัดดครับ คุณ narawood

ผม Woodie MTC ที่ cm-club ครับ

เจอกันอีกแล้วครับ

ว่างๆ ก็มาคุยกันนะครับ ทั้ง 2 บอร์ด เลย

6. naRawoOD

naRawoOD Guest

0
    0
    0
    ตกลงครับ
    แล้วเจอกันใน Board นะครับ

7. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    หวัดดีทุกๆคนนะคับผมก็ชอบโกคาร เล่นเป็นประจำ ไว้เจอกันได้ที่ ptt RCA นะคับ
    เข้ามาทักกันได้นะคับ

8. WF_Kitti

WF_Kitti Guest

0
    0
    0
    พี่ไปลอง layout ใหม่มาแล้ววันศุกร์ที่แล้ว ยังขับไม่ดีเท่าไหร่ สนามเพิ่งเสร็จฝุ่นเพียบ ลื่นมากๆ แต่หนุกดี เมื่อยเอวน่าดู สนามนี้แซงอยากมาก แล้วเจอกันพรุ่งนี้.............

9. NU53

NU53 Guest

0
    0
    0
    ด้วยคน!!!

ขอติดสอยห้อยตามด้วยคนครับ....แล้วเจอกันคืนวันศุกร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้