เเจ้งยกเลิกการเเข่งขัน AWD DRAG on 20 Feb 2010

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเจ้งขาวด่วนครับ

ขอเลื่อนการเเข่งขันรายการ AWD HYPER DRAG ที่จะเเข่งวันที่ 20 Feb 2010

สาเหตุ เนื่องจากทางสนามได้โดนคำสั่งศาลให้ปิดสนามคลองห้า

ผู้ใหญ่เเละพี่ๆผู้จัดงานได้ติดต่อเพื่อขอเปิดเเล้วเเต่ไม่สำเร็จ จึงต้องเลื่อนการเเข่งขันไปก่อนครับ

ส่วนเลื่อนเป็นเมื่อไหร่นั้น รอดูใน Web. นะครับ

2. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ขอคุณครับ พี่ต่าย

เซ็งได้ใจแต่เช้าเลย

3. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ขอบคุณครับ

เซ็งด้วยคนครับ

4. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    นอนตี 4 ตื่น 9โมงกะจะไปล้างรถรอ
    มีงาน เรย

5. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    รีบนอนแต่ 4 ทุ่ม เช้ารีบส่งลูกไปสอบ แต่..............โอ้วววววว.................

6. ้Hero-inE@icT

้Hero-inE@icT New Member Member

62
    1
    0
    อดไป ชมงานเรย เศร้าใจ

7. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    เซ็งเลย

8. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ข่าวนี้ พึ่งคอนเฟิร์มเมื่อเช้านี้ครับ (วันที่ 20 กพ 53) เป็นเหตุสุดวิสัย แต่บังเอิญมาพอดีกับ HYPER

โดยทางสนามได้รับหมายศาลจังหวัดปทุมธานี เมื่อวานตอนประมาณ 6 โมงเย็น เพื่อให้งดการใช้สนาม

ทำให้ในวันนี้ ทางเราไม่สามารถที่จะเช่าใช้พื้นที่สนามได้

ดังนั้น จึงต้องขอเลื่อนออกไปก่อน คาดว่าวันที่เป็นไปได้ คือ 20 มีนาคม 2553 (ถ้าสนามเปิดแล้ว)

โดยผู้ที่ไม่สามารถเข้าร่วมในงานหน้าได้ สามารถรับเงินคืนได้เต็มจำนวนครับ

เบื้องต้น จึงขอแจ้งมาเพื่อทราบก่อน และต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

9. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    วันนี้เลยไม่รู้ทำไรดี ว่างๆ

10. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    กำลังจะอาบน้ำออกจากบ้านลองเปิดคอมดูก่อนเห็นข่าวเซ็งเลยคร้าบบบบ

11. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    รอตามข่าวตั้งแต่เมื่อคืนเหมือนกัน นึกว่าวันนี้ผู้ใหญ่จะเคลียร์กันได้ จบเลย

12. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เคว้ง คว้าง
    กลับเมืองกาญจน์ดีก่า

13. NAMOTASA-TOM

NAMOTASA-TOM New Member Member

40
    1
    0
    ไปที่สนามกันมาแล้วคับ.....

ทราบมาว่า เมื่อวานนี้ตอนเย็นมีการซ้อมวิ่งกันอยู่ และได้มีคนะผู้ว่าราชการจังหวัด และนายตำรวจระดับสูง มา

พร้อมกับหมายศาล สั่งปิดโดยไม่มีข้อแม้ใดๆ ส่วนจะเปิดเมื่อไรยังไม่มีกำหนดคับ ข้อมูลนี้ได้มาจากเจ้า

หน้าที่ดูแลสนามนะคับ ส่วนหมายศาลดังกล่าวที่แป่ะไว้ด้านหน้าสนาม

ถูกมือดีฉีกออกไปแล้วคับ ..เจ้าหน้าที่ตำรวจ จะตามตัวมือดีที่ฉีกหมายศาล มาดำเนินคดีอยู่คร๊าฟฟฟ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กุมภาพันธ์ 2010
  14. nagoya

2,118
    3
    38
    ขอบคุณครับ โอ ที่เอาข่าวมา Update

เเล้วเอาข่าวมาเเจ้งอีกนะครับ

15. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    กลับมาจากไปสอบเพิ่งเห็นข่าว

งั้นขอลงเพิ่มด้วยได้มั้ยครับบบ

16. tom2727

tom2727 New Member Member

10
    0
    0
    วันนี้ก็ไปมา ขากลับขึ้นสไลด์ออน มาเลย

17. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รอ ครั้ง หน้า แล้วกันครับ ไม่เป็นไรครับ มันสุดวิสัยจริง จริง ครับพี่ .....

18. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ไม่รับเงินคืนนะครับ
    ใจมันไปสนามแว้ว
    รอเสมอ

19. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ไปมาเมื่อวันศุกตอน19.00เข้าไม่ได้แล้วครับ-*- คนที่เข้าไปวิ่งก่อนหน้าได้วิ่งรันเดียวโดนไล่กลับเลย

20. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    โอโห

เซ็งเลยเรา

*-*

21. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    อิอิ เซ็งเป็ดเลยอะ

22. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ผมไปกรุงเทพฯตั้งแต่คืนวันศุกร์เลยไม่รู้เรื่องเลย กะว่าเอาของไปให้ลูกค้าดูแถวสำโรงเสร็จแล้วจะตามไปอ่ะ
    หุ หุ ต้องขอบคุณทั้ง กั๊กและดิวด้วยนะคับที่โทรบอกคับ

23. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ตกลงไม่ใช่เซ็นเซอร์ เสียใช่ม่ะครับเนี่ย โดนหมายศาลหรอ

โชคดี พี่ญาไม่ได้ทำรถให้เลยแม้แต่นิด เลยทำใจไว้นานละ เอาไว้จะหาทางทำรถให้เสร็จจะได้ไปงานด้วยให้ได้นะครับ

24. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ติดตามกันต่อไป หุหุ

25. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    โชคไม่ดีที่มาตรงกันกลับวันแข่ง

ถือว่าให้เวลาทำรถเพิ่มแล้วกันนะครับ

26. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ทางออกตอนนี้ คือ จัดวันที่ 20 มีนาคม 2553 ที่ BDA กรณีที่ไม่เปิด ไปลองเทพนครกันได้เลย

ของรางวัลที่เตรียมไว้ นอกจากถ้วย 24 ใบแล้ว มีรางวัลจับสลากประกอบด้วย

SonyLCD TV 40" Full HD
    นาฬิกา จาก TimeDeco 4 รางวัล มูลค่ารางวัลละไม่ต่ำกว่า 5,000 บาท
    บัตรนวดเพื่อสุขภาพ ที่ Copa Cabana 4 รางวัล
    บัตร นกป เพื่อสุขภาพ 10 รางวัล
    บัตรเหล้า ทั้ง Black และ 100 อีกเพียบ
    รอสปอนเซอร์อีกเจ้าอยุ่ อาจจะมีแจก BB ตามสมัยนิยม
    ที่เหลือของแจกยังมีอีก เดี๋ยวนึกออก จะมาแจ้งอีกทีครับ

27. nagoya

2,118
    3
    38

รางวัลเเจ่มมากเลยครับโอ
    เอาไงเอากัน รอครับ

28. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รอได้เสมอ

29. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    แล้วงี้รับสมัครเพิ่มมั๊ยคับพี่โอ

30. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ไปเช่าอีโวใครมาแข่งดีว่ะ 555 รางวัลเพียบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้