รบกวน เรื่องเฮดเดอร์เลส หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LimiTeD`EdiTioN, 28 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LimiTeD`EdiTioN

LimiTeD`EdiTioN New Member Member

25
    0
    0
    เครื่อง D15B ใส่เฮดเดอร์เลส ของอะไรดี ขอราคา 5Zigen กับ FGK หรือมีอะไรแนะนำก็บอกราคาด้วยครับ
    แล้วถ้าสั่งทำ มันจะต่างกันยังไงกับของแท้ครับ

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
  3. LimiTeD`EdiTioN

LimiTeD`EdiTioN New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

4. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    จัดเลยครับ .... ถ้าถูกใจ

5. LimiTeD`EdiTioN

25
    0
    0
    ได้อ่านดูแล้วได้ความรู้เยอะเลยครับ แต่ยังคิดอยู่ว่าจะใช้ของ ไทย หรือ ยุ่น ดี -*-

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมว่าลองใช้ของ fgk ดูครับของเค้าดีจริง ผมลองมาแล้วครับ

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมว่าลองใช้ของ fgk ดูครับของเค้าดีจริง ผมลองมาแล้วครับ

8. LimiTeD`EdiTioN

25
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลย ที่ผมคิดไว้ก็ FGK ครับ
    บางคนก็บอกลองสั่งจากร้านเฉลิมดูแต่ก็ไม่รู้ว่าเฉลิมเค้าทำดีแค่ไหน

9. NT.SHOP

523
    1
    0
    แต่ยังมีอีกร้าน นึงนะครับที่ ทำเฮดเดอร์ส่งนอกด้วย ที่ใช้ Robot ในการเชื่อม อ่านจากในเวปนี่แหละครับ
    ถ้าใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อย นะครับ ว่าของเขาโอเค ป่าว เห็นเอา โตต้าวิช ขึ้นไดใช้เฮดเดิมติดรถและเทียบกับ
    เฮดเดอร์เลส ของเขานะครับ ปรากฏว่า แรงม้าขึ้นมาอีกประมาณอีก 10 ม้า อะครับ ....
    อยากรู้จิง ๆๆ ราคาก็จะประมาณ 7500 อะนะ ถ้าจำไม่ผิด

10. NT.SHOP

523
    1
    0
    แต่ยังมีอีกร้าน นึงนะครับที่ ทำเฮดเดอร์ส่งนอกด้วย ที่ใช้ Robot ในการเชื่อม อ่านจากในเวปนี่แหละครับ
    ถ้าใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อย นะครับ ว่าของเขาโอเค ป่าว เห็นเอา โตต้าวิช ขึ้นไดใช้เฮดเดิมติดรถและเทียบกับ
    เฮดเดอร์เลส ของเขานะครับ ปรากฏว่า แรงม้าขึ้นมาอีกประมาณอีก 10 ม้า อะครับ ....
    อยากรู้จิง ๆๆ ราคาก็จะประมาณ 7500 อะนะ ถ้าจำไม่ผิด

11. LimiTeD`EdiTioN

25
    0
    0
    แนะนำหน่อยครับว่าร้านไหนดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้