หายไปนาน ทำเพิ่มมานิดหน่อย หน้า10 คร๊าบบบบ....ชุบชีวิตใหม่ให้เจ้าสางเขียว....อิอิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย snail, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. snail

snail New Member Member

93
    2
    0
    หวัดดีครับรุ่นพี่ทุกท่านผมอยู่ที่บ้านนอกอะครับ ยังไม่ได้เป็นสมาชิก NV เลย....พอดีได้รถมาถูกก็เลยปลุกผีซะหน่ยอ ครับ....เอ๊กเอ๊กเอ๊ก.....:D:D:D
    -เปลี่ยนหน้าใหม่
    -ประตูตัวนอก
    -ฝากระโปรง Pulsa
    -ล้อกล้วย
    -เครื่อง 1500 Auto หัวฉีด
    -แล้วก็......ของยังมาไม่ครบอะครับ แล้วจะมาอับเดทนะครับ......

......น้องใหม่....ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2009
  2. snail

93
    2
    0
    ต่อๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2008
  3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อุ๊ยแหล่มเลย :D

เอียงซะเมื่อยคอไป คิคิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2008
  4. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    สวยครับๆแจ่มๆ ฝากระโปรงก็เยี่ยม หล่อครับ

5. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    สู้ๆ ๆ เราจะรอนายกลับมา พร้อมกับความอลังการงานสร้าง เสร็จแล้วอย่าลืม เอารูปมาลงให้คนในคลับชมด้วยนะ ( ชอมจริงฝากระโปรงดุมั๊ก ชอบๆ นับถือใจจริงๆที่กล้าทำกล้า ลงมือ ส่วนNV มันคงน้อยใจผมแน่เลย5 เดือนแล้วยังไม่แต่งอะไรเลย

6. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    รอดูนะครับ.....สู้ๆอยากเห็นครับหล่อแน่นอน

7. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    ตะแคงจอ ง่ายกว่านะตาแจ๊ค :)

8. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    5555 ดี นะ ใช้โน๊ตบุ๊ค กางเป็นอ่านหนังสือพิมพ์ เลย :D:D

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ใช้ความสามารถของการ์ดจอดิน้อง สั่งหมุนไปหมุนมาเลย.....................................:D:D:D

ปล. รอดูโปรเจคอลังการอยู่นะครับ

10. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ...น้องเขียวลำนี้แหล่มแน่ๆ...อิๆ...:D

11. snail

93
    2
    0
    ขอโทษทีนะครับผม หมุนให้ละ......:D:D:D

ได้ของมาเพิ่มหนึ่งอย่างอะครับ.......:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

มันก็คื่อ......เบาะ ของ TOYOTA MRS

แต่ตอนนี้ช่างลาหยุดไปหลายวัน.......ไว้ช่างมาทำแล้วจะมาอัพเดทนะครับ......

12. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อู้วสวยสวยครับ เอาฝากระโปรงนะครับ หาได้อีกมั้ยครับนั่น

13. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    แหล่มเลย รอชม

14. snail

93
    2
    0
    สภาพเครื่องวิ่งมาสองแสนกว่าแล้ว หมดสภาพ......ลงหลุม......:D:D:D

ช่างมาแว้วววว.....ลงมือเลาะฝากระโปรงหน้าก่อน.....

15. เอาใจช่วยครับ เสร็จไวๆนะครับ

16. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    แล้วเครื่องเก่าหมดสภาพแล้วจะลงเครื่องใหม่ อย่าบอกนะว่า SR 20 ถ้าไม่ลงไม่เข้ากับ ฝาโปรงแน่ SR ! SR! SR! SR ! สู้ๆ

17. snail

93
    2
    0
    ีีที่ไปดูมาตัว SR 20 ก็มีนะครับ วางอยู่ใน pulsa อินเตอร์อยู่ข้างบนสวยมาก แต่ว่าอยากได้รถประหยัดน้ำมันมากกว่าอะครับ ไม่อยากติดแก๊ส.....กลัวอะครับ เลยเอาแค่ 1500 AUTO หัวฉีดก็วิ่งไม่หมดแล้วครับ....ผมแก่แล้ว.......:D:D:D

เอาสวยก็พอครับ.....ไม่เอาแรงอะครับ.....:D:D:D

18. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    โอ้.............สุดๆเลยครับ โปงสวย ล้อสวย ประตูสวย เบาะสวย เยี่ยมๆๆๆๆ

19. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    สวยดีครับ........

20. buem

2,764
    75
    0
    อยากได้ฝากระโปงจังครับ หาได้อีกไหมครับนั่น

21. katipot

katipot New Member Member

26
    1
    0
    คง ออกมาสวยนะครับ....

22. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    ประตูแพงมะพี่ อยากได้มั่งอะ แงๆๆ ขอนแก่นนี่หายากเจงๆ

23. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D...อัพ ตามชมอยู่คร๊าบบบบ

24. รอชมครับ คงจาหล่อมั่กๆ

25. buem

2,764
    75
    0
    xประตูหาได้ไม่ยากครับ ยังมีแต่ส่วนมามี 4 บานนะครับ

26. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    อยากถามมานานแร้วววววว...........

ทั่วไปฝาเค้าใส่งัยอ่ะ........

ของผมใส่ได้แต่เพิ่มขอบ2ข้างนิด.........

แล้วแปลงขายึดฝา2ข้างคับ...........

27. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    ผมเจาะแวนมาแร้วคับ......

เดี๋ยวไว้ถ่ายรูปมาให้ดูจ้า.......

ใส่เบาะหลังของ 200sx ด้วย 555+.........

28. snail

93
    2
    0
    ของผมซื้อในเนทครับ ราคาก็ไม่แพงมากครับ สองบานหกพันบาท ได้กระจกไฟฟ้าด้วย....:D:D:D
    โทรสั่ง โอนเงิน แล้วเค๊าก็ส่งมาให้ครับผม.....ผมอยู่เหนือครับ.....เหนือขอนแก่นมา 120 กิโลครับ......อิอิอิ

http://www.arairod.com/product.detail_204326_th_891707

29. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    ขอบคุณพี่มากคับที่ให้คำแนะนำ แต่ผมสงสัยว่า ประตูที่สั่งนี่เราสามารถเลือกสีได้ไหมครับ หรือเค้าจัดมาให้เลย ว่าแต่เหนือขอนแก่น 120 กิโลนี่ ใช่ชัยภูมิรึป่าวครับ

30. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    อยากมีเงินทำมั่งจัง~!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้